Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruangwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gkipps, Mar 25, 2012.

  1. g

    gkipps Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani,zile nafasi za halmashauri ya wilaya ya ruangwa zilizotangazwa na utumishi walishaita watu kwenye usaili?
     
  2. frank lujaju

    frank lujaju Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bado ,kumbuka kufuatilia website ya wizara ya utumishi,wakiita lazima waanike wazi mm pia niliomba kila siku nafuatilia bado hawajaita tuvute subira
     
  3. m

    majogajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nape anakujua?
     
  4. h

    hiakaman Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tembelea sana, www.ajira.go.tz Kuna section call for interview





     
  5. C

    Chief G Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafasi zilishatoka kitambo na watu walishaitwa kazini. Kati ya watu 5 watano walioiwa, ni mmoja tu ameripoti kwan watu wanakasumba kuwa kusini hakufai kuishi.
     
  6. C

    Chief G Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Mr selerine upo kweli? Mbona tangu pale magereza resort sikusikii tena?
     
Loading...