Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam hana nyumba Igunga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyota Ndogo, Dec 5, 2011.

  1. Nyota Ndogo

    Nyota Ndogo Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this information is from a reliable source and is true.

    HE Rustam Aziz has no shelter of his own in Igunga. hana hata banda la kuku.

    hii ndiyo Tz.
     
  2. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa sheria za uchaguzi si lazima mgombea awe mkazi wa jimbo husika.
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    ni Rostam, wadanganyika mara nyingi huwa ni rahisi kudanganyika kwa hiyo hilo halishangazi!
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hakuna cha ajabu hata Mwakyembe hana nyumba Kyela.
     
  5. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Igunga ni wadanganyika,
    hawapendi kuitwa wajinga
    lakini ni wepesi kuchekacheka,
    pale wanapomwagiwa vichenga
    wakaambiwa ndo haswaa mpunga.
     
  6. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    RA hana hata ndugu, kama unabisha ukiwa Igunga uliza kwa kina rostam wapi kama utapelekwa.
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa!!!
    kwahiyo alijichagulia jimbo lake la uswekeni akaamua kuliweka chini ya himaya yake??!!
     
  8. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nilihisi hivyo pia..
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rustum HANA NYUMBA hapa TANZANIA achilia mbali Igunga!!!
     
  10. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #10
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ndiyo, hata wakati wa kampeni yeye hutumia pesa tu, anatuma watu wanpiga debe, kama alikodi watu wa kumlilia mpaka kuzimia wakati akijivua gamba atashindwa nini memo?
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ina maana pale oysterbay karibu na Colossium hotel amepanga?
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    hahahahaha!

    huko ndiyo kulia vipi mkuu?
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwanini hakugombea ubunge Dar?

    It could've made more sense!

    Nini kilimfanya akachaguwa Igunga?

    Any one with a hint?
     
  14. k

    kuzou JF-Expert Member

    #14
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilishajaza mafuta igunga kituo cha dada yake rostam,ukoo wao umesambaaa igunga nzega mpaka mwanza,baba yake yupo tabora,angeweza kua mbunge nzega,tabora,mwanza
     
  15. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Swala ni uwajibikaji jimboni. Kujenga au kutokujenga hizo ni personal issues.
     
  16. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    We kwenu unalo?
     
  17. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hujajishtukia kuwe wewe ni MWONGO!

    Utasutwa!g!
     
  18. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #18
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acheni kuleta habari za uzushi na uwongo. Rostam alizaliwa, alikulia na alisomea Igunga. Toka mababu na mababu zake ni wazaliwa wa Igunga. Wamejijenga sana Igunga hadi Mwanza na kufanya biashara wameanza muda mrefu uliopita. Mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama sheria haisemi hivyo ila kwa wananchi yafaa watumie akili wajue ataenda kuwawakilisha je kama matatizo atakuwa hayajui
     
  20. M

    Mbonafingi Senior Member

    #20
    Dec 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaizaya we. Mwakyembe ananyumba kyela kjj cha lkolo. Usiseme usichokijua.
     
Loading...