Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ROSTAM: Dowans ndiyo Richmond

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo Mkuu, Feb 8, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwizi siku zake ni Arobaini. Siku zote imekuwa siri lakini hatimaye amekuja kujulikana mmiliku wa Dowans. Jambo moja la kushangaza ni kuwa kwenye gazeti la Mtanzania Rostam anasema Dowans ndiyo kampuni iliyoleta mitambo kwa haraka na kuzalisha umeme wa bei nafuu zaidi! Hapa ninashanga kwa kuwa Mitambo ililetwa na Richmond naye Rostam anasema mitambo ililetwa na Dowans. Kwake Rostam Richnomond na Dowans ni kitu kimoja? Nchi inakwenda wapi hii?
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Inawezekana alichanganywa akili mpaka akajisahau. safi sana
     
  3. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dowans Oyee! Rostam aziz tupe akili watanzania. Next time we will be careful!!!
     
  4. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwende kazini.....na bado
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani kweli Kikwete hafahamiani na Rostam Aziz?Maana juzi kauongopea uma wa watanzania kuwa hawajui dowans na wala wao dowans hawamjui yeye.NI AJABU NA KWELI LAKINI IMETOKEA HAPA TANZANIA, RAIS WA NCHI KUWAONGOPEA RAIA WAKE WAPATAO MILION 40 MCHANA KWEUPE
     
  6. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Na bado...wacha waendelee kuachwa uchi, kudadadadeki!!!!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jinsi Kikwete alivyosema hawajui Dowans, iko siku mtasikia anasema hajui kama kuna mgao wa umeme
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyo ndio mkwere tatizo la gari ni engine yeye anaenda kununua tairi mpya
     
  9. S

    Selungo JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atasema hawajui watanzania pia!!!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Au hajawahi kumjua mama salma
     
  11. maritanga

    maritanga Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    do kumbe siku zote tunaangaika mmiliki mwenyewe yupo asante sana kwa kutujuza hilo ila iko siku mwana wa adamu atakuja kuwahukumu mafisadi
     
  12. Muro

    Muro Senior Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli JK hawajui Dowans,ila anawajua Ricmonds,hao ndiyo walioingia mkataba na siyo Dowans hii ndiyo habari ya kubadili majia ya kampuni leo Mobitel,kesho Buzz keshokutwa TIGO au CELTEL - ZAIN - AIRTEL kumbe kampuni ni ileile,watueleze ukweli hawa wasituchanganye kwani kuna mkataba wa DOWANS au ni wa RICMONDS au kubadili majina kuficha madhambi kwa kutumia majina tofauti.Hivi TANESCO na BUNGE nani zaidi ROSTAM yuko bungeni kuchunguza udhaifu wa Bunge na serikali yake na kutafuta pa kupatia fedha huyu yupo kimaslahi zaidi.Hivi hizo Almasi anazochota huko mwadui hazimtoshi? umewahi kusikia kiwanda cha kukata almasi kilichokuwa Iringa? naamini hakipo je hizo almasi hazipo?huyu jamaa hana chembe ya uzalendo wala siamini kama ni mtazania tamaa ya namna hii kutaka wewe ndiyo uwe na fedha kuliko serikali inatisha.dawa yake ipo jikoni siku wa TZtutakapoamka lazima aziteme zote
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ok well...
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280

    Choooooonde choooonde!!!!!!! usije ukajichukulia sheria mikononi
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    amejisahau akaropoka au?
     
  16. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    baada ya jk kuiongelea dowans afu akaona wabongo hawajareact na yeye ameanza kujitangaza polepole,...nyoka anajiondoa magamba mwishowe atakuwa na ngozi mpya...huu ndo wakati wa kumshambulia huyu fisadi...alimtuma jk aongee kwanza ili hewa iwe nyepesi kidogo
     
  17. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 1,364
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Richmond/ Dowans ni kitu kimmoja,Sio kweli kwamba Viongozi wa juu serikalini hawajui mmiliki.Na kwanini serikali inamuogopa Dowans na kutelekeza wananchi wake?Je Dowans ni muhimu kuliko wananchi?
     
  18. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Je ni kweli Kikwete hamjui Dowans????????????? Ila anamjua Rostam Aziz ambaye alifinance kampeni zake za uchaguzi wa 2005; na akamteua kuwa Mhazini wa CCM pindi alipokuwa Mweneyekiti wa Chama hicho. Kwa Kikwete huo ndio ukweli. Rostam yeye anasema Hajutii kuhusika na DOWANS. Kikwete muda wote akiwa swahiba wa Rostam na Lowasa unafikiri atawaumbua wenzie??? Kulindana mpaka kieleweke. Si unajua sisi ndio sisi na huyo mwenzetu!!!!. Kwa Lowasa ilikuwa ajali ya Kisiasa!!!!!!!!!!!!!!!!!. Kwa Dowans hawajui. Kesho tutasikia mengi na makubwa. Nawahimiza wanaharakati wakaze buti. Waswahili husema la kuvunda halina ubani na mwenye macho haambiwi tazama. Sasa tumeona na tunajua. Tutafakari ili tuchukue hatua. Hatima ya Nchi hii imo mikononi mwetu hasa wazalendo.
     
  19. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    wamerogwa hao.

    JK alisema haijui Dowans, lakini tumetumia umeme wao.
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye red sijakusoma mkuu.
     
Loading...