Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Ashinda kwa Kishindo tena

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Igabiro, Nov 2, 2010.

  1. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ccm - 35974

    cuf - 11321
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kishindo huanzia asilimia ngapi?Duh CCM mnapenda sana ushindi wa kishindo!!!
     
  3. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kwa watu wa Igunga Rostam ni kama yule jambazi wa Jamaica DUDUS!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaaa kumbe huyu
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    safari hii atajiuzuru mapema ubunge, anakaribishwa mjengoni
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ni zaidi ya huyo
     
  7. admissionletter

    admissionletter Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayo ni mojawapo ya "majimbo-zembe" kisiasa. Hayana sensation
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha haaa!
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Michuzi atamweka kwenye blogu yake
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sina la kusema hapo
     
  11. c

    chamajani JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika miaka mitano iliyopita ya ubunge wake hajachangia kwa maneno na maandishi hata mara moja-then wanamrudisha huyu, aisee mi sisiem lakini huyu ndo alofanya niwaambie jamaa zangu wasikipe hata kura moja; so far wamefanya hivyo kwani nawaaminia
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa ana tembezaga pesa za kutosha kuanzia kura za maoni hadi uchaguzi mkuu.
    Ila siku akajaribu kugombea Mbeya akipate cha moto.
     
  13. October

    October JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya akikaa Bungeni akisikiliza mswada wa kuilazimisha Serikali kuwachukulia hatua mafisadi wenzake.
    Itapendeza sana endapo atasikia kwa masikio yake mwenyewe.
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,131
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    we jamaa umenichekesha sijui hata umefikiria nn hahaha
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Hivi Chadema hamkusimamisha mgombea Igunga? Da kama hamkusimamisha mlikosea sana. Kupambana ni kupambana tu, angalao tungepata hapo chache za urais na madiwani kama tungekosa mbunge.
     
  16. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    huyu ni mnyamwezi wa Tabora kweli? au yupo huko kikazi?
     
  17. e

    elibariki Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maeneo mengi ambayo wameikumbatia ccm ndo masikini wa kutupa (situkani lakini ndo ukweli kwa kuwa mie pie natoka huko),igunga,singida, dom n.k,mtu akilishwa mkate na soda tu humuambii kitu kuhusu ccm,mtuvuna mlichopanda
     
  18. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu ni mu-IRAQ ni ndg yake Tariq Azizi.

    Lakini Igunga mmelogwa? kweli na akili zenu zote mmemchagua huyu jamaa kuwa mbunge Kashfa zote hizo alizonazo? Umasikini utatuua jamani.
     
  19. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yeah ni kweli!..."...waniandalia meza mbele ya watesi wangu....psalms 23", ina raha yake unapofurahi mbele ya mbaya wako au mbaya wako anapoadhibiwa mbele yako. Pipooooooozzzz....
     
  20. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Christopher "Dudus" Coke = Rostam Aziz (Y/N?) Y :

    Na kuna siku tutamfanya hivi:
    [​IMG]
     
Loading...