Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roho yangu nimemkabidhi MUNGU - Nape

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nipe tano, Aug 4, 2011.

  1. N

    Nipe tano Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesoma gazeti la JAMBO Leo limemnukuu Nape AKISEMA Roho yake ameikabidhi kwa MUNGU katika wakati huu MGUMU WA vita dhidi ya mapapa CCM
     
  2. A

    ACHEBE JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sorce--- CC YA CCM
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    keshatolewa kwenye reli huyu.. lowasa yeye roho na mwili kavikabidhi zamani sana.. si mlimuona kule nigeria?
     
  4. M

    Masauni JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    '
    sioni faida ya hili linepi kuishi. Kwanza lenyewe pia fisadi.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,201
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kigeu geu .. wananigeukia
    kigeu geu wananigeukia
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Da! Mkuu Achebe mbona short cut sana kiongozi??
     
  7. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Thursday, 04 August 2011 19:55 newsroom


    NA BASHIR NKOROMO
    HATUA ya kuwataka watuhumiwa wa ufisadi wapime na kuchukua uamuzi wa kuondoka katika vikao vya maamuzi ya CCM, kutakifanya Chama kuaminiwa zaidi na wananchi. Hayo yalisemwa jana mjini Dar es Salaam na Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM, Itikadi na Uenezi, Nape Nnauye, alipokuwa akizungumza na viongozi wa Kampuni ya Africa Media Group, inayomiliki vyombo kadhaa vya habari, kikiwemo kituo cha Televisheni cha Chanel Ten. Alisema, maamuzi ya CCM yanalenga zaidi maslahi ya nchi na wananchi wake na si maslahi ya mtu mmoja mmoja. Alisema, kutokana na misingi iliyowekwa na waasisi wake, CCM bado ina kila sababu ya kuendelea kuongoza nchi kwa kutekeleza yale yote ambayo yamo ndani ya Ilani ya Chama hicho.

    Nape alisema, mazingira yaliyokuwapo ndani ya Chama hivi sasa, yamekilazimu kufanya mabadiliko ili kukabiliana na changamoto mbali mbali. Alisema, mabadiliko hayo ambayo yalipitisha maamuzi zaidi ya 20, ni miongoni mwa mengi ambayo CCM imekuwa ikiyafanya tangu wakati wa TANU na hivyo watu wasichukue muda mwingi kuyashangaa bali washiriki katika kuyaenzi kwa kufanya utekelezaji. Hata hivyo, alikiri kuwa mabadiliko hayo yanaweza kuwaathiri baadhi ya watu, lakini hilo halitakuwa jambo la ajabu kwa sababu mabadiliko yoyote yanapotokea, wapo watakaoathirika katika kipindi kifupi, lakini wakafaidika kwa muda mrefu. "Siwezi kusema hakuna watakaoathiriwa na mabadiliko haya, wale waliokuwa wananufaika na mfumo holela uliokuwa unawapa mwanya kufanya mambo kwa manufaa yao hata kama yanaathiri taifa, lazima wataguna na kujaribu kufanya sarakasi za kupinga mabadiliko haya," alisema Nape. Alisema kutokana na sababu hizo, ndio maana zimetokea changamoto za hapa na pale katika mapokeo ya mabadiliko yaliyofanywa na CCM, ikiwemo baadhi kujaribu kujitokeza na kusema hadharani kwamba mabadiliko haya hayana maana.

    Nape aliwataka Watanzania na hasa vyombo vya habari, kuacha kuyafanyia kazi maneno ya mitaani, hasa yanayokihusu Chama cha Mapinduzi. Alisema CCM inaendeshwa kwa vikao na hata wanahabari wanapaswa kuripoti kile kilichozungumzwa ndani ya vikao.

    Alisema milango ipo wazi kwa kila mwenye hoja mbadala inayohusu maamuzi yanayofanyika hivi sasa. Ziara hiyo ya kutembelea vyombo vya habari, ni mwendelezo wa ziara za Mwenezi huyo alizoanza kuzifanya mwezi uliopita.
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,493
    Likes Received: 2,504
    Trophy Points: 280
    Sijui kwa nini hakuleta habari kamili soma hii kutoka Raia Mwema.
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mpatieni Nape nakala za Mwananchi na The Citizen 4/8/11, ataona picha halisii. na kwa taarifa tu ni kwamba wana-ccm wanamuunga mkono jamaa wa pande ingine!
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,062
    Likes Received: 9,771
    Trophy Points: 280
    Kila muwamba ngoma........Too little too late!
     
  11. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    tatizo hawa magamba maneno mengi utendaji hamna.Wote hawana meno
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    rais wangu kigeu geu.wanamitandao vigeu geu,ccm vigeu geu,wana nigeukia.
    ivuga.mia
     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,015
    Trophy Points: 280
    nn anaweza kuhamia upinzani mda wowote iwapo ataendelea kunyimwa ushirikiano.mia
     
  14. nzumbe

    nzumbe Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo hana lolote, bali kuwapotosha tu umati wa CCM!!...
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anajua maana ya kumkabidhi Mungu rohoyake?, au ndio kale kaugonjwa kao ka kuropoka ropoka tu, na bado bosi wao anawatumia kama toilet paper tu.
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    We mungu kaona naye wapi? mpaka amkabidhi ROHO YAKE.?
    Tuseme kaisha kufa sasa au yamaanisha nini???!!
    AU yu mahututi. ??,Je anaumwa.?
    Lakini yeye sianataka kuona pepeo kwa kukemea dhambi.?
    Je ni msafi kiasi kile.??

    Mpaka awanyoshee kidole na kuwapiga mawe wenzake
    ?
     
  17. N

    Nipe tano Senior Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye madhambi/ufisadi wake ( nape) auanike hapa tuuone
     
  18. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.Alitaka kuanzisha chama ndani ya chama 2.Anakula mshara wa mkuu wa wilaya masasi wakati hayupo huko..3.HATEKELEZI ANACHOKISEMA ie Kuwavua gamba wale jamaa...
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Gamba zuri huvuka bila kuchanika........hili la CCM lilichanika kabla ya kuvuka.......na halijavuka bado
     
  20. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chenge bana' "mimi gamba limeishia kiunoni, kulitoa mpaka uje na shoka" Nape katika hili umevamia sherehe.
     
Loading...