Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Robot

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Adam waTZ, Dec 28, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilikuwa ni siku ambayo boss anasafiri kwa ndege asubuhi anajiandaa kuondoka ndipo alipewa taarifa na mlinzi wake kuwa usiku ameota ndege atakaepanda boss imeanguka na hakuna aliyepona ndipo boss akaamua kusitisha safari kweli baada ya muda taarifa kuhusu hiyo ndege kuwa imeanguka zinatangazwa ndipo boss aliamua kumuita mlinzi wake na kumpa barua ya kumfukuza kazi. Unahisi kwanin.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mlinzi kulala badala ya kulinda.
    Nadhani ndio sababu hiyo...
     
  3. B

    Blackboy. Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo inamaana huyo mlinzi kila siku huwa analala badala ya kulinda ingawa alichoota kimetokea kweli
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    boss aliwehuka baada ya kuona ameokoka na hiyo ajali so alikuwa kichaa
     
  5. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Boss angetakiwa kumpromote mlinzi kwa kuokoa maisha yake..... wabongo bana..... kamfukuza kazi.... ukiangalia record ya wizi hakuna... kweli wabongo akili maji.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Boss alijua kwua jamaa ni mchawi
     
  7. A

    Adam waTZ Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ndiyo sababu kuu tena sio kulala tu yaani hadi anaota inaonyesha huwa akilala fofofoo kabisa sa atalinda vipi
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ila atakuwa alilala kwa siku hiyo tu ili boss wake asife
     
Loading...