Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rizmoko ahusika na sms za wabunge wa chadema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kima mdogo, Jul 20, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasadikika amenunua mtambo Israel unaoweza kuingiliana na simu ya mtu yoyote kwa mita 5, na ndo aliyehusika kumtumia Nchemba mesej za vitisho vya mauaji kupitia simu za wabunge wa chadema,
     
  2. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hiyo kali sasa ataishi wapi?
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    another new movie begins.....

    mwisho wa siku staring lazima abaki hai akifa mbwa anachukua ustaa
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Marando na wenzie Walikuwa wamelewa wale siku nzima wameshinda baa kurasini wanakunyw siku nzima ni mambo ya ulevini wanayaleta huku
     
  5. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo bilauri uiliyoshika ndani kuna wanzuki au kangara ?
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mwambieni Aulize Syria nini kinatokea!!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo 5mt bali 5Km
     
  8. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Inadaiwa ni Miraji ndo mwenye mautundu hayo wakuu
     
  9. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mungu yupo, vitu vyote vitafika mwisho. Wawo wanamajeshi na pesa, sisi tuna Mungu.
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Please don't try to implicate the Uday, Qusay, Motassim & Saif Al Islam stuff. Too early.
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,908
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    nitakuja baadae kuona kama kunaushahidi unaoonesha kuwa siku ya tukio Riz alikuwa karibu(5m) kutoka wabunge tajwa wa cdm. Itasaidi kuanza para ya hitimisho.
     
  12. r

    raha54 Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Prove it!
     
  13. M

    Mboerap Senior Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hana lolote huyo mhasibu wa ccm. Huyu jamaa alikua hana umaarufu ndio maana amekuja na stail ya kuzua mambo bungeni. Kwani ana hatari gani kwa cdm mpaka atishiwe kifo? Hio ni janja ya kufunika ishu ya EPA
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora tutandikane tu tujue moja tushachoka kufanywa Mashoga na CCM.
     
  15. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nitarudi baaadae saaaana...............!!!!!!!!!!!
     
  16. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    vyombo vya uchunguzi pamoja na makampuni ya simu watrupe ukweli kuhusu hili
     
  17. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,565
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    Loh...nimeamini TBL ni noumer sana.yaani washikaji wamekata kilaji weee hadi zikawatuma waite press conference.

    Mtambo wa kutuma fake SMS ....huh?...cooomon marando punguza ulabu mzee.THERE IS NO SUCH A THING.
    Bora angesema application,software but mtambo?..no man.
    Kwa kujua anasema uongo ndo maana akakataa kutaja jina kwa kuogopa Lawsuit.
    Am not buying this mtambo story.
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Wewe lazima ni ***** kweli kweli kwani APPLICATION SOFTWARE sio mtambo? Unajua kikwere tu lakini kiswahili hujui!!
     
  19. Sisomeki

    Sisomeki Senior Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    its possible to send sms with any number via gang sms application all u need is USD 3 do your google
     
  20. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,565
    Likes Received: 3,900
    Trophy Points: 280
    you are a NUTJOB, unataka kusema nini hapa?

    Haya tuambie huo mtambo umesimikwa wapi na umeingiaje hapa nchini
     
Loading...