Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Riz"One" mtoto wa Mzee wa Kaya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Jul 30, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
  2. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ngoja nimsaidie jibu ni [d], mi nilishawaambia hii familia ni limbukeni haikustahili hadhi iliyopewa kama familia yakiongozi mkuu wa taifa.

    Angalia familia za marais waliotangulia ya Nyerere, Mwinyi na Mkapa mbali ya madudu yaliyofanywa na baba zao lakini watoto na familia hizo zilijua nini maana ya wazazi wao kuwa viongozi wakuu wa taifa. Wengine hata watoto wao hatuwajui si kwamba hawakuwa na uwezo wa kutumia madaraka ya baba zao, lakini kutokana na umuhimu na unyeti wa cheo hicho waliona si busara kuingiza mambo ya kifamilia ndani.

    Nafikiri hii inatokana na mkuu wa familia anavyolichukulia jambo hilo, najua kabisa watoto wa Nyerere au Mkapa walivyokuwa wanapata ushauri toka kwa baba zao kwamba watenganishe kazi ya serikali (ikulu) na kazi za kifamilia yaani wazingatie masomo kwanza au wawe na shughuli zao tofauti kabisa.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I hope Riz"One" huwa anapitapita hapa... ukiona mtoto wa rais tena kiongozi wa umoja wa vijana wenye nguvu, mjumbe wa mkutano wa chama tawala, kada na kamanda wa vijana tena mwanasheria, zaidi pia ni mdau wa klabu kubwa zaidi tanzania anachorwa hivi ujue ana matatizo makubwa na kama ana akili timamu basi akae pembeni na kushika moja...

    A GOOD LIFE IS A PRODUCT OF A HUMBLE BEGINNING, AND ITS DEFINITELY KWAMBA THEY BOY HAS LOST IT
    UNLESS NI ILE SMEARING CAMPAIGN KAMA KAWA INAMHARIBIA DOGO
     
  4. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu mtoto ni hatari kuna member mmoja kasema anaweza kum cost baba yake, kachafua hali ya hewa UVCCM, kachafua Jangwani kawanyang'anya CCM fomu ya kutafuta wadhamini wa baba yake haya yote si haba katika duru za siasa.
     
  5. m

    mgololafinyonge Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatakiwi kuishi kama watoto wengine walivyoishi anaishi kama wenyewe wanavyotaka kuishi wote wangekuwa kama nyerere itakuwa tabu thats why kuna Ruska,Mzee wa makaa ya mawe na jk style
     
  6. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndiyo genome halisi ya JK!! Au kioo cha JK!!
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mh!! labda ushahuri unatoka KINGOKO!!!
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Huyu bwamdogo bora angebaki tu kwenye law firm ya kins Masha akaganga njaa siyo kujiingiza kwenye siasa ataishia kujichafua tu!
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    kinoko au king'oko
     
  10. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,450
    Trophy Points: 280
    Huyu siku hizi jina lake ni Uday Saddam Hussein al-Tikriti wa Bongo. Utafikiri ni copy ya yule mtoto wa Sadam kabisaaaaa
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapo umepatia kabisa mkuu
     
  12. domokaya

    domokaya JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 715
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa kaya anajaribu ku kompansate mapenzi aliyomnyima mtoto wake wakati wa utoto kwa kutumia ofisi yetu namba moja ya nchi.
    Mapenzi yaliyokosekana utotoni hapatikani hata siku ya kuzikwa, mzee amechelewa anachofanya ni kujiongezea madhira na kuwpa watu cha kumsulubisha akiwa madarakani na vibaya mno atakapotoka ikulu. Kipofu toka lini akamuongoza kipofu mwenzake
     
  13. N

    Namaki Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa Tanzania watu wa ajaabu sana,nina hakika wengi wanaondika hapa hawamjui huyu kijana kwa karibu ila wananukuu magazeti ya ajabu ajabu,sasa sikilizeni, mimi nimekuwa naye karibu sana katika matukio fulani fulani and this is my observation on him:Muungwana na malezi mema ana adabu kwa wakubwa zake na wadogo pia, hamwogopi mtu kwa jina au pesa zake.ana mwoogopa mungu,ni baba wa familia yake,amesoma hakubweteka na vyeo vya babake kwa maana sio kula kulala,kuwa mtoto wa Rais haina maana asijihusishe na maswala ya kijamii.
    wivu unawasumbua acheni ufala
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Uday Saddam Hussein al-Tikriti wa Msoga-Chalinze!
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Xactly!!!!
     
  16. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,805
    Likes Received: 2,953
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana vipi kila mahali akiingia anachafua hali ya hewa nakumbuka alilalamikiwa sana kwenye uchaguzi wa Yanga kabla ya uchaguzi aliivuruga UVCCM sijui Baba yake akiodoka madarakani atajisikiaje ????
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ataingia yeye! Anasikika mitaani atakuwa raisi wa Tanzania 2025
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280

    kaka hata kama upo karibu naye haikupi kibali cha kuita watu ni mafala ......kama kweli wewe ni rafiki yake mzuri mwambie ukweli kwani yeye sio malaika!!!!!
     
  19. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    nadhani we ndo utakuwa ****..umesema unamfahamu vyema ni wa kiume au wa kike???
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    mkuu nilianza kukuelewa ila ulipomalizia na hili neno nililoli-bold kwenye sentensi yako ndipo nimegundu kila swahiba wako analolalamikiwa ni sahihii kabsaa maana amezungukwa na watu kama wewe unayeonekana kukosa maadili na uharibifu wa khali ya hewa hapa jamvini...NI MAONI YANGU TUU.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...