Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rita Mlaki: Cha muhimu sio kutenga fedha za kutosha cha muhimu ni kuwa na mipango mizuri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Aug 4, 2011.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huyu Mama Rita mlaki yuko kwenye ndoto za serikali ya awamu ya tatu, eti anasema sio issue bilioni ngapi zimetengwa kwa ajili ya reli na mambo kama hayo, cha muhimu ni mipango mizuri ambayo serikali ya awamu ya nne inayo, eti makosa yalifanyika huko nyuma lakini sasa wanajipanga vizuri na hilo ndio la muhimu, Jamani huyu mama vipi?
     
Loading...