Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ripoti ya mauaji ya raia Dar sasa kesho

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MziziMkavu, May 20, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,552
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova.



    Ripoti ya timu iliyoundwa na Jeshi la Polisi nchini kuchunguza mauaji ya raia Octavian Kashita, ambaye alipigwa risasi na polisi wa kituo cha Oysterbay, inatarajiwa kuwekwa hadharani kesho.
    Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalum ya Dar es Salaam, Suleiman Kova, alisema taarifa hizo ni pamoja na timu mbalimbali walizowahi kuziunda ambazo zilikuwa zikichunguza matukio ya mauaji ya raia yaliyofanywa na askari wake jijini Dar es Salaam.
    "Ripoti za matukio hayo zilikuwa zimekamilika lakini tulikuwa hatujaziweka wazi kwenye jamii," alifafanua.
    Kamanda Kova alisema kwa sasa timu inayochunguza mauaji ya Kashita inaendelea na kazi ya kuchunguza taarifa mbalimbali walizozipokea kutoka kwa wananchi.
    Aidha, aliwataka mtu yeyote mwenye taarifa, apige simu namba 0715 748333.
    Mauaji ya raia huyo yalitokea Jumapili ya wiki iliyopita baada ya askari watano wa kituo cha polisi Oysterbay kupata taarifa za kuwepo kwa watekaji eneo la Victoria karibu na nyumba za viongozi wa serikali.
    Askari hao ni Koplo Ahmad, Detective Cyprian, PC Kombo, PC Kasa na PC Charles ambao kwa sasa wanashikiliwa kwa mahojiano zaidi.



    CHANZO: NIPASHE
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Usishangae ukiambiwa Polisi walikuwa wanajilinda!
     
  3. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    blaaaah,blaaaaaaaaaah,blaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaha,blaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaablllllllllllllllaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.hili zee jitu la wapi hili???natamani ningekua prezidaa nikalikata makofi mawili matatu na hizi taarifa zake za kifala huku linaripoti kifo cha mtu,watu wanasikitika mtu katutoka we unaKUJA NA MLOLONGO WA TAARIFA YA UCHUNGUZI WA POLISI WAKATI POLISI NDIO KAUA?NONSENSE.katika watu watakufa vibaya wewe kova wa kwanza maana una-cover habari ya kifo kama vile unasimulia mwali alivyoolewa kwa mbwembwe.:angry:
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana edit kwanza ripoti ili kuwasafisha polisi wao!
     
  5. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wahenga walisema tomorrow never comes, kamanda Kova kesho uliyoisema ni ya terehe 20 may 2010 au ya siku utakayoulizwa, hata kama ni mwaka kesho?????

    Jamani kama hiyo ripoti imetolewa na mtu anayo sio mbaya akiweka jamvini.
     
Loading...