Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rip Amani Nzigule Jidulamabambasi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mfianchi, Aug 4, 2010.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Namuombea Mungu amuweka mahali pema Amani Nzigule,mwanaharakati mahiri ambaye alitetea demokrasia kwa nguvu zote hapa nchini,kwa wale waliokuwa Bima enzi hizo nafikiri mtakuwa mnamkumbuka Amani alivyokuwa tayari kujitoa na kusaidia watu mbali mbali kwa kile alichonacho,iwe ushauri na mambo kadha wa kadha ,pia atakumbukwa kwa harakati zake za kumng'oa kwenye uenyekiti wa UMD bwana John Cheyo ambaye ameufanya uenyekiti kama vile ni Uchifu .
    Amani katutoka angali kijana na akiwa katika harakati za kugombea ubunge,RIP Amani,
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    RIP jidulamabambasi
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inna lillahi wainna ilayhi raajiuun
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    RIP Jidulamabambasi---- You fought your battle and accomplished it now it is your time to rest May the Lord give you eternal peace
     
Loading...