Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RIdhiwani awakandia viongozi CCM..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rutashubanyuma, Jan 23, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mtoto wa JK RIdhiwani amekuja juu na kuwakebehi viongozi wa CCM kwa kutowajibika bali kamsifu Msekwa..............................

    SOURCE MAJIRA JUMAPILI.......................

    Hivi Mtoto wa JK ana cheo gani ndani ya Chama hicho hadi kuanza kupima utendaji wa viongozi wake? Is this not an introduction of dynasty politics in our nation?
     
  2. V

    Vumbi Senior Member

    #2
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Waache wafu wawazike wafu wezao. Nyanyi hawezi kumtuhumu ngedere kwenye wizi wa mahindi.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    The louder he speaks, the faster CCM dies
     
  4. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ISHU SIO MTOTO WA KIKWETE ANA SAUTI GANI.....ishu ni yeye ameongea nini.......na je hatakiwi kama raia mwema kuchangia? ....tuache unafiki....hata wewe(MWANA-JF) umewahi laumu viongozi wa ccm na kuwapongeza mwakyembe na sita WHY NOT RIDHIWANI?
     
  5. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kuna sehemu unaweza kuquote ambapo uyu mchangiaji amemsifu mwakyembe na 6? Ridhiwan anataka kuisi taasisi ya urais na ccm ni ya babake. Huu ni ukoloni.
     
  6. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #6
    Jan 23, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 10,993
    Likes Received: 4,272
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna kutoelewa mazingira yanayoitwa ''Celebrity status'' au hadhi za watu maarufu. Nitatoa mifano.
    Rais Obama alipozingiriwa na nzi mmoja pale Rose Garden hiyo ikawa habari duniani.
    Mke wa PM wa Uingereza alipopata mimba hiyo ikawa habari.
    Mtoto wa Mandela alipokufa kwa ukimwi hiyo ikawa habari,kana kwamba alikuwa wa kwanza kwa tukio hilo.
    Mtoto wa Senator Mcain alipohitimu Military academy hiyo ikawa habari.
    Mke wa Rais Sarkozy wa Ufaransa alipojikwaa hiyo ikawa habari kubwa tu.
    Mtoto wa Bernazia Bhutto alipokwenda Oxyford hiyo ikawa habari.
    Britney Spear aliponyoa nywele zake mwenyewe hiyo ikawa habari.
    Kwa muktadha huo huo, mtoto wa JK ni habari kabla hata hajasema neno, kwahiyo anapotoa kauli inachunguzwa kutokana na mahusiano kati yake baba yake na serikali. Ndiyo natural justice inavyohukumu. Ikumbukwe hatuwezi kudharau kauli za Riz1 kama zile za M.S.
    Si sahihi kusema ana haki kama raia wengine kwa vile haki aliyo nayo inaambatana na kauli na wajibu kutokana na mahusiano yalipo.
    Bila kujali wadhifa wake kichama yeye tu ni habari, na kauli yake deserves close scruitiny.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hapo nakubaliana nawe. kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni yake juu ya siasa zetu kwani sote tu wadau. japo hatuna source ya habari hii, lakini kama sauti ya huyu kijana imekuwa kubwa kiasi hiki kuliko sie wenginebasi ni kwa sababu ananukuliwa na vyombo vya habari. sasa hapo yeye hapaswi kulaumiwa ama kuzuiwa kusema anachamini ni sawa ili mradi hajavunja sheria. kama kulaumiwa walaumiwe hao walioma uzito kwenye media which also i believe is not bad at all as far as he is a citizen like me and you. kama ni uongozi wa kifamilia wanauleta hao wanaoripoti kila unyayo wake unapokanyaga
     
  8. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyu mtoto wa kilaza, hana akili maana kashaona ccm ni mali yao, anataka ashike yeye hizo nafasi? au anafikiri kila mtu atamnyenyekea kama anavyofanya makamba.
     
  9. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #9
    Jan 23, 2011
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu dogo fisadi sana, sasa naona anataka kuanza kuamisha familia za watu yale maghorofa ya NHC BREWERIES, hili wajenge apartments... Kichwani hamna kitu basi ni tabu tu... Lazima hatakiona cha moto, Urais wa baba yake ukimalizika.
     
  10. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona JK alipooa mtoto wa nanihii yule mwarabu ndugu ya RA ambaye kamuweka USA HAIKUWA HABARI??
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kwenye akili yako unadhani kwamba yuko sincere kwenye maneno ya kuwalaumu viongozi wa ccm wakati kuna issues kibao ambazo tunajua amekuwa akitoa maoni kama vile yeye ni band owner kwenye ccm? Can any one believe any of these nuisances wakati malipo ya dowans yako kwenye processing?
     
  12. b

    binti ashura Senior Member

    #12
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huo anaoufanya ni ulevi na ulimbukeni wa madalaka ya jk. ukitaka kujuwa kuwa ni nguvu ya mshuwa subili mwaka 2016 kama atakuwa na sauti hiyo au kama ataandikwa na vyombo vya habari. mwaka huo hata jk mwenyewe halahala kutosikika mpaka kwenye siku za ibada kuwa leo ameungana na waislamu wa msikiti wa..... anasikika sana kwavile ni chaguo la baba, mbona wengine hawasikiki?
     
  13. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu kijana hana both political legitimacy and moral authority kuwaponda viongozi wa CCm wakati naye ni fisadi pia. Akitaka kujitakasa kwanza atoe maelezo kuhusu wizi wa Deep Green na asalimishe kwa wananchi ule mgao aliyopata.

    Haka kakijana kanashangaza sana -- ni very typical na watoto wa marais wengine mafisadi kama vile yule wa Suharto, wa Hosni Mubarak, Gaddafi, Arap Moi na huyu wa Tunisia aliyekimbia.

    Ni vyema akafunga mdomo wake -- inatia kinyaa kuona anaongea mambo mazito huku naye kajipakaza uchafu tele!! He should shut up!!!!!!
     
  14. b

    binti ashura Senior Member

    #14
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    huyo ndiyo chaguo la baba mpende msipende yeye ni rais mdogo!.
     
  15. b

    binti ashura Senior Member

    #15
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hivi wanaomnyenyekea ni watu wenye akili timamu kabisa?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanazo akili,na nyumbani wanaitwa baba,babu,bib,mama,aunt,ankal,DHKI NDO ZAWASHUSHA+TAMAA
     
  17. b

    binti ashura Senior Member

    #17
    Jan 23, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    habari ndiyo hiyo!
     
  18. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hebu tuache kuwa WAVIVU WA KUFIKIRI na WEPESI WA KUHOJI AMA KUKEBEHI! Ungejiuliza Ridhiwani ni nani basi usingeifany hii kuwa ni habari!
    Jumapili njema
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nilisikia kuwa JK alimemuoa mdogo wake na RA nikadhani ni uzushi, nimeziona tena hapa leo, je hii ni kweli ndiyo maana mkwere trip za USA haziishi?
     
  20. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #20
    Jan 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    msekwa peke yake? this is very clear that babake kamtuma aje msafisha.wana ccm who are you by the way? yaani mnakubali kongozwa na kutukaniwa viongozi wenu na na rz1?yanga wenyewe walisema hapabba
     
Loading...