Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani aapisha makamanda wapya

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 12, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,831
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="606">

    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">MJUMBE wa Kamati ya Utekelezaji ya Umoja wa Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) taifa, Ridhiwani Kikwete, jana aliwasimika makamanda wapya wanne wa UVCCM, Kata ya Kijitonyama katika mkutano wa hadhara uliofanyika shule ya Msingi Kijitonyama, jijini Dar es Salaam.

    Makamanda walisimikwa katika mkutano huo ni Shyrose Banji, Tonny Ngombale Mwiru, Reule Nyaurawa pamoja na Philip Komanya.
    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Wanachama na mashabiki wa CCM wakijimwaya na burudani katika mkutano huo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Mbunge wa Kinondoni, Idd Azzan mwenye shati la kijani (kulia) akikaribishwa katika hafla hiyo. Kushoto (aliyevaa sare ya CCM) ni Shyrose Banji, ambaye naye alisimikwa ukamanda wa UVCCM Kata ya Kijitonyama

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Shyrose Banji akicheza ‘kiduku’ wakati wa kumsubiri mgeni rasmi.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Baada kuwasili, mgeni rasmi alizindua shina la CCM la wakereketwa la madereva wa teksi wa Kijitonyama.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Bendera ikipandishwa na mgeni wa heshima kuashiria kufunguliwa kwa tawi hilo.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Shyrose Banji akisimikwa ukamanda kwa kuvalishwa gwanda maalum la ukamanda.

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Kamanda mpya, Tonny Ngombale Mwiru, akisimikwa kwa kuvishwa gwanda na kofia za chama chake...

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    HUYU DADA WA NYUMA KAAMUA AJIVISHE UKAMANDA YEYE MWENYEWE.
    SASA SIJUI NI MJAMKUBWA AU NI KITAMBI..
    NI MAWAZO TU...
    [​IMG]
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bado napinga mtoto wa rais kuingia siasa ilhali babaye yupo madarakani.
    Ninamshuku Kikwete anatupeleka kusiko na atakuja kulaumiwa na umma wa watanzania muda si mrefu.
    Tunamkumbuka Nyerere kwa mema yaliyopitiliza. tutamkumbuka na kumtukuza Muungwana kwa madudu yaliyipotiliza
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Na mtoto wake mwingine wa umri wa miaka minane ni mwenyekiti wa chipukizi taifa.
    Upo hapo\/
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Makamanda walisimikwa katika mkutano huo ni Shyrose Banji, Tonny Ngombale Mwiru, Reule Nyaurawa pamoja na Philip Komanya."

    Hivi huko CCM ndo wanaridhishana au vipi? Mbona hao waliosimikwa ni watoto wa wakubwa wa CCM?! Ngombale Mwiru, marehemu waziri Marcel Komanya na marehemu mbunge Richard Nyaulawa! Wanasimikwa na mtoto wa rais!
    Naona kichefuchefu........sijui nyie wanajamii mwaonaje?

     
  6. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,158
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    It's not fair kwa waTZ. Mie najihisi kizunguzungu.
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    I'm sorry.. hawa watu wana matatizo
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sichangii naweza tapika
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana matatizo haswaa sio kidogo mwana wane
     
  10. R

    Renegade JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kweli, mwenye masikio na asikie, mwenye macho na ajionee.
     
  11. Fighter

    Fighter JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 611
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kuna siku tutachoka waache waendelee tu,unajua punda akichoka ukimlazimisha utakiona cha mtema kuni kaa karibu yake tu utaona.uyu jamaa anajiita ridhiwani lini nae kawa brigedia?au ndio mambo ya dingi inabore sana na zidi kupata asila na viongozi wqa nchi hii subiri tu
     
Loading...