Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwan naomba nisomee mkopo wa mkeo.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by stan b, Sep 30, 2011.

  1. s

    stan b Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi ni mtoto, wa mfugaj nakuomba bro ridhi hela aliyopewa mkeo uirudishe isaidie wanyonge, najua unafaham mkeo hakustail mkopo lkn amepata kwasababu bodi imewekwa na dingi yako. wa JF ndio malengo ya milenia haya au ndicho 2lichokuagiza kuzungumza na mshua.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mke wa ridhiwan c tayari ni graduate wa LLb,au ana wake wangapi?
     
  3. N

    NIMIMI Senior Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa jina aitwa Kikwete Arapha. Sifahamu kama ndie ama? Ila kama ni yeye ni mhitimu wa Shahada ya Sheria (LLB) na kwasasa amechaguliwa tena kusoma shahada ya sanaa katika Ushirikiano wa kimataifa (Bachelor of Arts in International Relations-IR) chuo kikuu Dodoma. Amepewa mkopo wa Tshs. 2,430,900/= kwa mchanganuo ufuatao; Chakula na Malazi 1,732,500/- Gharama ya Vitabu 200,000/- na Ada kalipiwa Tsh 498,400/- hii ndo hali halisi. Je kuna tetesi kwa Arapha ni mke wa Rizzzzzz?
     
  4. s

    sparrow junior Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani kweli anaitwa arafa sasa hivi nimetoka kumtafuta google..dah yani kuna watu wamechaguliwa madicine na wamesoma gvnt wamekosa mikopo af yeye....my godness kweli kikulacho kipo nguoni mwako
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Arapha kikwete sio mke wa Riz1...mke wake anaitwa Arafa..
    Na mkewe ni graduate tayari...wavivu wa kufikiri ndio mwadhani ni mtu mmoja.
     
  6. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    [h=3]S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL[/h]moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
    ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

    [h=3]University of Dodoma ( A to L )[/h]www.heslb.go.tz/index.php?... - Tafsiri ukurasa huu
    31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...


    NO RESEARCH NO RIGHT TO TALK....BEFORE UJALETA HUU UZI HAPA UNGEJISUMBUA AKILI YAKO HATA KIDOGO NDO UANDIKE SIO UNATOA MANENO VIJIWENI NA KUANZA KUTUSUMBUA AKILI ZETU......INA MAANA RIZ1 ALIOA HUYO MTOTO ALIYEMALIZA KIFUNGILO 2011.....INAKERA
     
  7. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180

    S0224 KIFUNGILO GIRLS SECONDARY SCHOOL

    moe.go.tz/NectaResults/ACSEE2011/s0224.htm - Tafsiri ukurasa huu
    ARAPHA KIKWETE. 10. II. G/STUDIES-S HISTORY-D GEOGR-D DIVINITY-C ENGLISH-C. S0224/0505. F.

    University of Dodoma ( A to L )

    Welcome to HESLB... - Tafsiri ukurasa huu
    31 Aug 2011 – 1112, S0224.0007.2008, KIKWETE, ARAPHA, F, BAIR, DM046-Bachelor of Art in International Relations (BA - IR), UDOM, 2430900.00 ...

    HAYO NDO MAJIBU YA GOOGLE MKUU....MUOGOPENI MUNGU JAMANI, HIVI HILI TAIFA LA WATU WANAOROPOKA MTAIPELEKA WAPI NCHI.....NAISITIKIA TANZANIA YA MIAKA 25 IJAYO ITAKUA BALAAA .....FESIBUKU, GOOGLE, TWITTER NDO ITATOA VIONGOZI WETU...JISUMBUENI KUSOMA JAMANIIIIIIII HATA KIDOGO ACHENI KUDESA KILA KITU
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    inakera sana kuona mtu anakurupuka na kuamua kupaisha issues
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hivi yule ambaye alikuwa anapongezwa sio yeye huyo..
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umemaliza kila kitu, nlikuwa nawaza hivi huko vyuoni na bodi wanatumia majina ya kwenye vyeti vya shule au ya ndoa?
     
  11. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    si tunatumia majina ya kwenye vyeti vya shule hilo la ndoa ni heshma tu serikali wanataka jina lao lile lile la kwenye vyeti vya shule....thanki yuu mkuuu
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Na huyo arafa hana uhusiano wowote na familia ya jk kwel?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kweli magreat thinker wa kibongo ni wavivu wa kufikiria. Inakuaje Tcu watumie majina ya vyeti vya ndoa? Aibu!!
     
  14. Mhandisi Mzalendo

    Mhandisi Mzalendo JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    daah kweli mafisadi c mpaka serikalini....viongozi wanakula juu ya mgongo wa mkulima na mfugaji...wananchi hvyo hvyo kwenye shida ye mtoto wa mfugaji kwenye matumizi ye pedesheee...yani pale bodi asilimia ka 90 hv kila mtu kajaza baba yake au mlezi ni mkulima ila siku ikifanyika reseach ya ukweli wanaopewa mikopo wataumbuka wengi sana.....kamuuzie mistari yule msanii wa bongofleva akifanya remix aidumbukize ndani
     
  15. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu uropokaji baadhi ya wa tz utatuponza huo ni uongo 100% fikiri kabla ya kupost
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huuuuuuuuh
     
  17. n

    nyanungu magena Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo ndiyo ukweli mbona unamtetea sana mpaka unajingata au umenunuliwa nini?
     
  18. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280

    Waswahili wanasema mnyonge mnyongeni, haki yake mpeni....sio kumtetea mkuu!! Mke wa Riz1 ni Arafa Mohamed na co Arapha Kikwete!!! Labda mjadala ubadile; badala ya kuendelea na mjadala wa mke wa Riz1 kupewa mkopo labda iwe huyo Arapha anastahili au la! Suala la yeye kuwa na jina la Kikwete sio issue coz' majina ya kibantu ndivyo yalivyo; c ajabu ukakuta hata uhusiano hawana!!! Na hata kama wana uhusiano, wht is impt how close is their relationship.....kama ni mtoto wa babu wa baba aliyemzaa shangazi yake wa baba mdogo ambae hana uwezo basi ana haki ya kupata!
     
  19. only83

    only83 JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Haaaaa!!! Riziiiiiiiii!! Kamua baba maana siku zaja utakiona chamoto...hii ndio bongo wakuu...
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,602
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    this is what they call.... "crap"
     
Loading...