Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revised Edition

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by dazu, Mar 17, 2011.

  1. dazu

    dazu JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukienda mahakamani, unapocite sheria mbele ya Jaji unatakiwa kutumia kutumia chapter no, revised ed 2002 kwa mfano, The criminal procedure Act, Cap 20 RE 2002, Kwa upande mwingine Wabunge wetu ambao ndio watunzi wa sheria zenyewe hawatambui revised edition ya 2002 badala yake hutumia namba ya sheria kama walivyoitunga wenyewe, mfano, The criminal procedure Act, no. 5 of 1985. Sasa hapa sisi wadau wengine tumfuate nani? Bunge lililotunga au mahakama zinazotafsiri? Naomba mwongozo wenu wana jamvi
     
Loading...