Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Revealed: Mulugo Waziri Mdogo wa Elimu "KIHIYO"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mnyamahodzo, Oct 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni ukimwa wetu ndiyo unaowafanya wajione wanaweza,
    Ni ukimya wetundiyo unaowafanya waone hatuwezi,
    Ni ukimywa wetu hata wakituaibisha wanaamini hatuwezi kufanya kitu,
    Hata lini....
    hadi lini...

    Mulugo ni naibu waziri (waziri mdogo) ambaye hana sifa ya elimu ama weledi kuingia katika siasa na wizara aliyoshika.

    Elumu ya msingi alirudia mara kadha hadi kuingia Mbeya Day Secondary School mwaka 1990 na kumaliza 1993 ambapo alikuwa akitumia jina la Amimu. Matokeo ya kidato cha Nnne alipata Division 0 (alizungusha).
    Wala usishangae walivyandika katika Tanzania Daima la 24/10/12 kuwa" Mulugo amejieleza kuwa kati ya mwaka 2000 na 2004 alifanya kazi ya ualimu katika Shule ya Sekondari Southern Highland, huku akiwa hajapata mafunzo yoyote ya taaluma ya ualimu."

    Hajawahi kusoma A levele wala Open University. taarifa za uhakika ni kuwa hadi 2004 alkiwa mwalimu wa Southern Highland alikuwa hana sifa yoyote ya kazi hiyo wala kuanza kusoma.

    Yote yaliyoandikwa kuhusu A level na Chuo ni magumashi.

    Tune in more to come.
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Source?
     
  3. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    sema kwa sauti watu hawajakusikia kuwa mr mulugo aka aminu alitaga yai fomu foo
     
  4. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama nihivyo basi itakuwa balaa, haya endeleeni kutupa data mpaka atajuta kuwa waziri mwaka huu! na kama hajajiuzulu basi haya yasemwayo niyakweli, kama akijiuzulu atakua mzalendo wa kweli..
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,916
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Kama Mulugo ni kilazza basi aliyemteua atakuwa ni kilazzza zaidi !
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe 100%. Wakulaumiwa ni aliyemteua
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kweli akili ndogo inatawala akili kubwa!
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli akili ndogo inatawala akili kubwa!
     
  9. IPILIMO

    IPILIMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,227
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Jamaa, a.k.a ONE NINETEEN SIXTY FOUR (1964), A.K.A Tanzania=Tanganyika+Pemba+Zimbabwe hana kosa kwa yoyote yanayo tokea!! Aulizwe aliye mteua!! HATA kilaza mwingine akiteuliwa kuwa Minister, atakubali na kumshukuru mungu!! Ila Mbayaaa eeeh!
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145



    Ndio Matunda ya RUSHWA unapata UOZO; Ndio Maneno ya RAIS kusema Anapenda VIJANA waongoze NCHI; Hawajui kuwa SeRIKALI ya CCM ndio ILIYOUHARIBU MWENDO wa ELIMU NCHINI; AZIMIO LA ZANZIBAR na kusomesha watoto wao na KUWAPA ELIMU BORA; Na KUSAHAU kuwa wengi wataanguka kwenye MFUMO wa ELIMU

    Hakuna TENA Historia ya TANZANIA, EAST AFRICA or AFRICA kwenye VITABU VYA ELIMU

    CCM inaanguka na ELIMU, VIWANDA, MADINI yaani kila kitu
     
  11. don12

    don12 JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 644
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    boga +boga #
     
  12. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hivi mbona huyu jamaa amekuwa kimya sana? Tuna mtaka atoe ufafanuzi haraka!
     
  13. n

    ngwini JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoya mwacheni ajichane! Kusoma kusoma atapata mwl wa tuition pale mchikichini kipindi mia
     
  14. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Alisoma Songea Boys.Kuna Mzee mmoja alikuwa Boss alimfundisha Mulugo Songea Boys, sina hakika alisoma level gani. Nakumbuka aliwahi kutoa computer 5 kwenye ofisi yetu kama zawadi na shukrani kwa Mwalimu wake.Ila jamaa ni kilaza mno
     
  15. i411

    i411 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu Jamaa inabidi ajiwajibishe, ajiuzulu hii imezidi daa tunahaki ya kumpeleka mahakamani. Mchungaji Mtikila hajaisikia hii? Afungue kesi haraka haraka, lazima kutakuwa na kigezo cha kumpandisha kizimbani huyu mtuhumiwa
     
  16. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    This is Tanzania
     
  17. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    juzi niliweka comment kwamba young billionaire ndo alimpiigia pande kwa mshua ,ikatolewa lakini habari ndo hiyo
     
  18. l

    leekud Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kuna kitu wana harakati na watanzania wote tunatakiwa kushikamana ni katika suala hili kuchezea elimu, maana sasa its too much, maana imeanzishwa stail ya ku shade kiasi kwamba sasa hakuna mitihani ya kuandika wala kochora.Huyu bwana kuna siku alikuwa anatoa taarifa ya mtihani wa darasa la saba muhandishi wa habari akamuuliza kesho kuna motihani gani itakayofanywa alishindwa kukumbuka,akamuuliza muandishi wa habari hivi maarifa ndio uraia? Anatakiwa kufanyiwa opereshen kubwa kutoa uchafu wote vinginevyo tutaendelea kula sumu.
     
  19. A

    Africa_Spring JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mawazi wa huyu raisi wote vilaza tu, hakuna wa kujitetea...akina nchimbi wote wamesoma elimu ya uzeeni...sasa unategemea nini hapo. so tusi mlaumu mulugo peke yake. maana na yeye amejikuta yumu katika wasio kuwamo.
     
  20. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,033
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    oi nchi hii inahitaji kina Tundu Lissu kila idara kuondoa uozo kwenye mambo muhimu kwa nchi

    Tanzania hakuishi vituko majuzi tumesikia waziri Membe kaenda kusign mkataba ambao si wake tena bila kuusoma.. Leo Tunasikia Kihiyo ... This is only happen in Tanzania...

    Tunapoelekea kunahitajika midaharo kwa kila anayeteuliwa kuwa waziri ahojiwe vilivyo na wnanchi ili watu wajue nia yake ya kukubali uteuzi na sio kumsaidi mtoto wa sultani na sultani Mkw3re wawe tajiri kama bill gates
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...