Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Real life problem!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, May 25, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Saa ya ukutani ya bwana khalifa iliishiwa betri kisha ikawa haifanyi kazi.Khalifa alitoa betri zilizokwisha na kuweka mpya kwenye hiyo saa,kisha ikaanza kufanya kazi.Lakini saa ya khalifa ilishapoteza majira!,khalifa hana redio,tv wala jirani yeyote wa karibu,anaishi peke yake kama jangwani.Alichofanya bwana khalifa ni kwenda kwa rafiki yake anayeishi kilometa 10 kutoka kwake ambaye pia ana saa.Alipofika kwa rafiki yake,alikaa kwa masaa 10 kisha akaanza safari kurudi kwake.Alipofika nyumbani kwake,aliweza kurekebisha muda wa saa yake.Je,aliwezaje/alitumia mbinu gani kurekebisha muda?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Uchawi...
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa sisi tutajuaje?
     
  4. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unless kama inachukua saa moja kutoka kwake hadi kwa rafiki yake, otherwise nadhani mentor yuko sahihi kabisa.
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Atakuwa alienda nayo kwa rafiki yake, akaisetia huko huko!
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wah!....mmh!
    hata sioni
     
  7. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    alikisia 2uu
     
  8. BLISS

    BLISS Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliweza kuirekebisha kwa kutumia kanuni aliyoifanya mwanzo, alifika kwake na kukaa masaa kumi then akajumlisha na ule muda wake wa kukaa kule masaa kumi, akapata muda maalumu wa kuiset saa yake..
     
  9. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tunawaza kusaka mahela nilipe nisepe no mo discussions sasa ww unataka tuumize vichwa weeeeeeee,y?kwann?
     
  10. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bado jibu sahihi kabisa halijapatikana!
     
  11. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Njiani alitumia muda gani? kama ni 3hrs una X 2 + 10
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Then....?
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama jibu akipata ni masaa 16 atapeleka saa yake mbele masaa 16
     
  14. a

    allydou JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    naomba nikupe mji, sumbawanga if u dont mind.......tupe jibu
     
  15. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alitumia MAGAZIJUTO
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    approach yako ni sahihi,nawasubiri wengine then nita elaborate vizuri baadaye!
     
  17. M

    Masuke JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Leo umekujaje? Nipo kwenye gari nikishuka nitajaribu kurekebisha ya kwangu halafu nitarudi na jibu
     
  18. M

    Masuke JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    inaweza kuwa hivi; Alinote muda kwenye saa yake kabla ya kuondoka, kisha akaanza safari, alivyofika kwa rafiki yake akanote muda pia na akakaa hadi masaa kumi, kisha akanote muda wakati anaondoka, assumption muda aliotumia kwenda na kurudi ni sawa, alipofika kwake akaangalia time lapse toka ameondoka hadi alivyorudi, masaa yaliyopatikana atatoa kumi kisha atagawanya kwa mbili,halafu ataset saa yake exact kwa muda aliondoka kisha ataongeza idadi ya masaa ambayo aliyatumia kurudi.

    Nipe maksi na unigongee thanks.
     
  19. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    akishapata jumla ya muda wa kwenda + muda wa kurudi + 10hrs then anapeleka saa yake mbele kwa jibu takakalopata...
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Huyo ndo jaguarpaw
     
Loading...