Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RE: Msaada Mozilla Firefox haifunguki

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Anko Sam, Mar 23, 2011.

  1. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Natumia Dell laptop Latitude D510, window XP 2007, nilikuwa natumia Mozilla Firefox kubrowse mitandao. Speed yake ni nzuri na nili-ifurahia. Kizaa zaa kilikuja baada ya ku-install VLC media player! Mozilla Firefox ikagoma, ilibidi nii-unnstall VLC na mozilla yanyewe.

    Nikadownload na install Mozilla pekee yake lakini imegoma kufunguka nikigonga shortcut icon kwenye Desktop. Nimejaribu nimeshindwa, Mozilla firefox naipenda kwa speed yake, je nifanyeje ifunguke?

    Naombeni msaada! Hii Internet Explorer indachelewa kufunguka-siipendi!
     
  2. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Install GoogleChrome
     
  3. the kapex

    the kapex Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka opera mini ni nzuri pia
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Version nyingi after 3.6.3 zina matatizo,ningekushauri kwa sasa utumie 3.6.3 kurudi hadi 3.x.x hizo zingine nahisi kama bado wana zifanyia majaribio,nili download 4.0 ambayo ni latest na ilinizingua kama wewe nikarudi kwenye old versions (3.6.3)
     
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    stable version ya 4 imeshatoka. Ningekushauri ukimbilie 4!
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ngoja nijaribu kurudi kwenye version 3.6.3 ikikataa naenda 4. Nilikwisha jaribu kuweka Opera Mini na Google Chrome lakini zilikataa kufunguka. Kudownload zinakubali, kufunguka ndo cheche!
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Ok kama na google chrome nayo basi jaribu kucheki firewall setting ya OS kama unatumia windows . Inawezekana inablock mara baada ya kuistall. nenda kwenye irewaal enable firefox au hiyo chrome.
     
Loading...