Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada explorer.exe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Masika, May 23, 2011.

  1. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana teknolojia wa jf
    Nina pc yangu inanisumbua, Start button is missing,start and taskbar haifunguki, explorer.exe haifunguki lakini naweza kulogon na kufungua data zangu anuai,kingine siwezi ku unga na net natumia tigo sasa dashboard yake hai funguki nimeitoa na ku install upya imegoma pengine ningekuwa online ningeweza kupata mwongozo
    Natumi os window xp
    Hp intel(R)
    Pentium (R) D CPU 3.00GHz 2.39GHz,0.99GB RAM
    NAOMBENI MSAADA NA KAMA nahitaji ku repair window naombeni maana sina cd ya os
     
  2. Al shabab

    Al shabab Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tafuta xp cd then format mashine.dont repair!
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Pole sana

    The explorer.exe file is located in the folder C:\Windows. In other cases,
    explorer.exe is a virus, spyware, trojan or worm!

    install latest antivirus kama Avira free na scan system nzima.

    note!!!!!!!!!!!BACK UP UR DATA UTAPOTEZA MAFILE MENGI SANA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

    CHEERS
     
Loading...