Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ratiba ya Kamanda Lema ndani ya Dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndekirhepva, Jun 21, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wakuu embu wenye hii ratiba ya kamanda na fighter Lema ya kuzunguka hapa jijini Dar atupatie ili tukampe nguvu, manake bado natafta ajira na kazi sijapata kwa hiyo mda upo, hapa ni nyie tu mnipatie ratiba wadau
     
Loading...