Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RANGE ROVER FOR SALE; MIL 27(photo attached)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mrekebishaji, Jun 29, 2011.

  1. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Piga simu, 0784 419030;

    Cc 3940


    Aircon

    Cd changer,

    Full tinted

    Petrol

    Km 138,000
     

    Attached Files:

  2. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Mmh nisije kufa kwa ukimwi bureee ,gari kama hili ni kujitakia matatizo bure kutoka kwa akina dada wa mjini
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe kabisa mkuu, kununua hili gari ni sawa na kununu Kona Bar ukawa unatembea nayo
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    hivi mtaacha wizi lini ...hii gari CIF 3300 ushuru 4.2m wewe unauza 27m..kama unabisha nenda Japanese Used Cars | BE FORWARD ..uone..acheni wizi bwana
     
  5. C

    Chief JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Bei inaweza kuwa ndogo lakini ushuru wa sasa komesha!! Kwa hiyo usidanganyike na hiyo CIF value......
     
  6. ChelseaBlue

    ChelseaBlue Senior Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ya mwaka 19..??
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    itakuwa model ya 1998
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja niangalie uwezekano wa kukopa hata mimi nioshe...lol
     
  9. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani asante kwa michango yenu. Itapendeza kama tutatoa michango inayomsaidia mnunuaji na muuzaji, maana hapa ni biashara.
     
  10. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Heh heh we Kona bar mobile
     
  11. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Hakuna Gari ya Mil20 hapo.
    Ukipewa 15 katambike mizimu, gari yenyewe sjui ya 1997/98!!
     
  12. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani umekabwa koo kununua, kule unakoona rahisi nenda huko ukanunue.
    Biashara ni huria, na inaelekea hujanunua gari na kuliingiza bongo wewe.
    Jaribu na hiyo address utupe uzoefu wako.
     
  13. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimependa ufafanuzi wa majoja, kweli hili jukwaa l;iwe na maana ya kufafanua ukweli na sio kupotosha, kama mtu anajua ambako vitu bei rahisi atoe maelezo kuliko kupinga vitu bila ushahidi
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,962
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    bora umesema hilo, kwa wale ambao hawakuwahi kufikiria kutelekeza gari bandarini wajaribu sasa waone JK/Mkulo/Kitilya walivychachamaa na mkakati wao wa kutop-up kiasi cha posho za vikao na safari
     
  15. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ushuru wa safari hii hakuna mtu kununua gari nje, eti hata kama ni used odometer inasoma 300000 ya 1995, ushuru wana anza kupigia bei ya lilipokuwa jipya! Hii ndo awamu ya nne-maisha bora kwa kila mtanzania!
     
  16. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wacha wajinga waliwe!
     
  17. C

    Chief JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Tunarudishwa nyuma miaka ile ambayo mtu kuwa na gari alionekana kama ametoka sayari ingine. Haiingi akilini ununue gari chini ya Shs 4M halafu ulipe kodi shs 11m. Ni wizi wa waziwazi wa serikali na sasa soko la used la magari ya ndani ndilo litapanuka. Baada ya miaka michache ijayo nchi itabaki na magari ovyo ovyo machakavu tu kwani wachache wataweza kuagiza magari toka nje.
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asante sana!!!
    Mi nangoja tu mwaka kesho mwezi wa tatu!!!
    Nitazichanga!!!
     
  19. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    umeona eeh...kuna watu wanajifanya wajuaji sana wacha waaagize wakumbane na kina Kitillya...sasa hivi mtu mwenye gari yake used asiuze ovyo ovyo siku izi unauza kwa kujidai kabisa kamanda....
     
  20. M

    Mjasiriamali1 JF-Expert Member

    #20
    Jul 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,291
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    20 huchukui mkuu?
     
Loading...