Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramadhani ilivyomchukua Spika Makinda. ujumbe tosha kwa wanasiasa wanawake wa chadema

Discussion in 'Jamii Photos' started by Malaria Sugu, Jul 23, 2012.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mama makinda akiwa na Mh rais wa Zanzibar
    [​IMG]

    hii ni funzo kwa wabunge kama mdee na wengine wa chadema

    [​IMG]mama halima mdee

    [​IMG]
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Amependeza.
     
  3. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,654
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kwa nini kuiga utamaduni si wako?
    Mama Ngoye is much more natursl.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    kwaresima na nyie mvae rozari kama nyinyi mnavyotaka wenzenu kuvaa ijabu wakati wa ramadhani.
     
  5. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimecheka sana mkuu na maneno yako hayo, unajua kaonekana kituko kwa sababu alivaa oversize.
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kilemba kama bibi Tarabushi!!
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mnapenda sana Unafiki enhe! Kwahiyo hapo kavaa hijab basi roho kwatu!!! Hata akiibia nchi mamilioni nyie mwakoroma tu!
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Umependeza sana Spika Makinda, sasa achana na yale manywele ya bandia.
     
  9. A

    August JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,676
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    alifanya hivyo baada ya kuwa anaweweseka usiku, baada ya sakata la meli, sasa mganga wa kumwagua aliambiwa yuppo visiwani , na ili umuone laima uvae hijab, hapo kwa dr Shein alipita tu, ili isijulikane anako kwenda. lol
     
  10. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Senki yuu vere macheee!!!!!!!!!!!!
     
  11. n

    ngozimbili JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    watu wa ajabu kabisa mnalikejeli vazi alilovaa BIKIRA MARIA!
     
  12. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ameheshimu tuu hakuna zaidi, na wale ma sista wakanisani mbona wana vilemba na nguo ndefuu au mmeona alochovaa spika Makinda ndio chaajabu machoni kwenu,au mme muons kafanana na Bi nyakomba ndio mana mnasema?
     
  13. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona shein havaaa baraghashia?
     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole kwa ban karibu tena jisikie upo JF ushauri wa bure punnguza udini na hoja zisizo na mashiko. Join Date : 23rd July 2012 Posts : 5 Rep Power : 142 Likes Received 0 Likes Given 0
     
  15. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe gauni la spika kubwa....CCM mtamuua huyu mama kazi mliyompa ngumu! au mnaona aibu kumrudisha SITTA
     
  16. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kibaraghashi sio lazima (kwa mwanaume) ila HIJAB ni lazima (kwa mwanamke)
     
  17. n

    nmiku Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye kuvaa vazi hilo kuna uhusiano gani na wabunge wa Chadema? Hata hivyo yeye anajulikana kwa kujipendekeza na hapa yuko kwenye harakati za kujipendekeza. Simamia nafsi yako ikutumavyo na siyo nafsi za wengine!
     
  18. R

    Renegade JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kwanini wanachadema peke yao na si wabunge wote wanawake? Yeye si ndo Supika ya Bunge?
     
  19. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Bendera fuata upepo!!
     
  20. 1

    19don JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG][/QUOTE]

    kwa mujibu wa dini ya saw kupeana mikono huku ni sawa? wale wanaoijua vizuri waje watoe ufafanuzi tusiangalie kilemba tu
     
Loading...