Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAM na ROM ya ubongo wako ikoje- Jipime mwenyewe

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mtazamaji, Dec 9, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Test how good or bad is your memory/kumbukumbu . teh teh RAM na rOM za ubongo wako .
    [FONT=&amp]BBC - Science & Nature - Human Body and Mind - Memory Tester[/FONT]

    jaribu kamtihani hako juu kutest kumbukumbu zako za juu

    • number
    • rangi
    • maumbo,
    • matukio
    na vitu vingine

    Je baadda ya test umegundua ubongo wako una RAM/ ROM kiasi gani lol ?

    teh teh teh teh wenzetu wako mbali kwenye mambo ya teknolojia na research.
     
  2. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimejaribu link! nilichoambulia ni
    Capture2.PNG
     

    Attached Files:

  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu inaonekana flash player kwenye mashine yako ni ya zamani sana yaani ni version below 7. Wakti sasa hivi adobe kuna flash player 11

    Nenda kiunganisho Adobe - Install a different version of Adobe Flash Player , kongooli (click) maneno yaliyonadikwa Get the latest version . Sio muhimu kudowload mcfee so unaweza ku uncheck ption ya macfee. then pakua flaspayer kisha isimike (install) baada ya hapo anza kutest RAM ya ubongo wako
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    I did GOOD.
     
  5. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natumia silverlight latest version! adobe flash player 10 plug in! na 11 active x! au zimekorogana nini?
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,954
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    mi nina terabyte qutrilion 100 za ram na zinajidouble mara milion mia kila baada ya sekunde 0.00000000000000001
     
  7. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hongera sana L.

    Hahahahhaha Chief Ila zaidi ya RAM na ROM ya ubongo unaona wenzetu wanavyotumia hii tenolojia ya ICT katika level tofauti kabisa.
     
  8. mtanganyika tz

    mtanganyika tz Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimechemka balaa! memori ndo sina kabisa!
     
Loading...