Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raisi wa udom apelekwa South Africa huku wanafunzi wakilia njaa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by itahwa, Mar 24, 2012.

  1. i

    itahwa Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia leo ni kwamba raisi wa serikali ya wanafunzi pale udom college of educutaion apelekwa trip nchini south africa, raisi huyo bwana machumu jose,ameambatana na spika wake bwana gambalesi na waziri wake wa ulinzi bwana Mtaki, wote wakitokea mkoa mmoja wa MARA! Safari hii inatokea huku wanafunzi zaid ya 20 wakiwa wametimuliwa chini ya utawala wake bila sababu za kina! kama hiyo haitoshi anasafiri ilhali wanafunzi wake waliochamgua wakiwa hawajapata bumu lao na wakiwa wakiishi katika hali ngumu sana
     
  2. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,687
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    leo hii kibwagizo ni Mkoa wa MARA,kesho utakuja na ubeti wa Wote ni Wasabato....teh, teh,teheeee! Nyie wasomi wetu bwana kuna wakati akili zenu zinaganda.
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    UDOM mtapata boom mwez wa tano.
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,238
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Usiwakatishe Tamaa bana wanaweza kukimbia shule hawa watotot...kazeni Mkwiji Urais hata yule mwenyewe mbona huwa anasafiri anaacha mambo kibao yako ovyoo!!! ndivyo walivyo hawa Marais kibao waliopo hapa Tz
     
  5. M

    Maiga Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Duh, kwa khali hii mpaka mkulima utajikuta unakula mbegu,
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si mnajifanya ndio ngome ya ccm hiyo, safari za rais msishangae ameinga kwa mwenyekiti wenu
     
  7. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Hivi mlikuwa mnawachagua kwa kuangalia kigezo cha mkoa wanakotokea eeeh...
     
  8. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha acha waende wakashangae mataa ya Zuma
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndio mkome maana mnasumbuaga sana club 84 mkiwa na hivyo vi hela.
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Magwandaa oyeeee!
     
  11. b

    bunge la 9 New Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BY MR SPEED:thinking:

    WANAUDOM BOOM MTAWEKEWA MWAKANI SERIKARI HAINA HELA BAJETI IMEFIKA KIKOMO.

    WELL COM INTO UDSM
     
  12. Mkatanyasi

    Mkatanyasi Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Kuna haja ya kukaa na kujiuliza ni kwanini ninyi tu wakati wenzenu wameishapata na wanaenda pata lile la pili.Dhambi ya wenzenu walioondoka bure na ninyi kuendelea kukaa kimya inawatafuna.
    Amkeni na piganieni haki iliyopotea ya wenzenu wote wote walioondolewa bila ya hivyo hakuna siku itakayokuwa afadhari.Simamieni kodi za wazazi wenu la sivyo mjiandae kujawasimulia watoto wenu namna mlivyokuwa wazembe na waoga kuliko hata uoga wenyewe.
     
  13. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    boom tayari
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wameenda kuuza sura kwa mzee madiba?
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    ​hebu kazaneni na masomo
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kuna uhusiano gani baina ya Safari ya Afrika Kusini na mkoa wanaotoka hao viongozi wenu, kwa militumia vigezo vya Kimkoa kuwachagua ? Au dhambi ya ubaguzi wa Ukanda, Ukabila na Udini inakunyelea wakati ndio bado unajiandaa kuingia katika maisha. Hoja yako ilikuwa nzuri ila umiharibu kwa kuweka dhana ya ubaguzi wa Kikanda.
     
Loading...