Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chechekubwa, Jan 20, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. c

    chechekubwa Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za kuaminika ni kwamba atakaerithi mikoba ya jk 2015 ni sophia simba. Huyu mama ni shujaa na mpenda maendeleo sana. Ukimzingua anakupa za kichwa kwahiyo wadau tuanze kumkampenia ili apite bila kupingwa.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    rais atakuwa mkristo kabla nchi haijasilimishwa na sheikh kikwete
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, SOPHIA WHO????

    Nafikiri mwanaume wake wa shoka ndo atakuwa anaongoza kupitia mgongo wake.......au labda nchi itakuwa ilishagawanywa???

    Endeleeni na kampeni,ngoja nisubiri na CHADEMA,APPT,NCCR,CUF,UPDP,DM,DP,JAHAZI nao wataje wagombea!!!:smile-big:
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Udini unakuja kwa kasi ya ajabu ukianzia pale bungeni pale mkuu alipoutambulisha rasmi na kuuzindua.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :frusty: CRAP

    :shocked:
     
  6. c

    chechekubwa Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujaribuni kumpigia debe wana jamvi wote si mnamuona alivyo ngangari kukemea maovu.
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi ndio tuu umemalizika hata aliyeapishwa kama Raisi hajamaliza kazi ya kuteua wasaidizi wake wakuu mfano makatibu wa wizara, wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya na wakurugenzi. Ni mapema sana kubashiri mambo yatakayotokea miaka minne na nusu ijayo, pengine hata hiyo katiba mpya inaweza kuondoa ukomo wa miaka kumi ili kupunguza gharama za kuwahudumia maraisi wastaafu au kwa kuwa uchaguzi utafanyika kwa kufuata katiba mpya basi raisi aliyepo sasa akaruhusiwa kugombea kwa mara ya kwanza kwa mujibu wa katiba mpya
     
  8. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mimi hapa ndo raisi kwa kuteuliwa
     
  9. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani wakati umefika sasa kwa new members kufanya aptitude test kabla ya kuwa registered ili IQ zao ziwe tested. Atlest tutaprotect our motto of " HOME OF GREAT THINKERS" Otherwise we will loose JF credibility.


     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hizi ndo type za binadamu zisizotakiwa tanganyika,,,,,
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Funga kabisa hii THREAD Mod kwa kuleta umbea jamvini bila SOURCE.
    Vyanzo vya kuaminika ndio vyanzo gani?????
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huna habari kwamba uchaguzi ni wakati wowote tangu sasa?? Hatutaki Rais Rostam Aziz ikulu, Watanzania tumekataa na ngoja uone watu wanavyotupiwa virago vyao.

    We need CREDIBLE elections si hizi michezo ya kuigiza.
     
  13. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    :A S thumbs_down:
     
  14. annamaria

    annamaria Senior Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sofia Simba hawezi.Labda Dr.Migiro au Prof.Tiba
     
  15. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni sawa kabisa ila hata mwewe mwenyewe nina wasiwasi na IQ yako kwani ni mvivu sana. ume join tangu 2008 lakini mpaka leo una post 66 tu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...