Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kubadilisha mawazo sio unyonge na sio ushindi wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtaka Haki, Nov 29, 2011.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimewaza kuwa ni muhimu na kwa haraka tukaweka bayana kuwa endapo rais Mh. Dr. Jakaya Kikwete ataamua kutokutia saini muswada wa katiba. Basi ijulikane sio unyonge bali ni busara, hekima na heshima kwake. Kwa upande wa CDM ni muhimu nao wakatae kulitumia hilo au watu watakaolitumia hilo kama ushindi. Haya mambo yaonekana kama madogo lakini yasipowekwa sawa yanazuia ufanisi huko mbele.

    Chadema wakatae kupokea sifa katika hili na wao waseme kwa nguvu kuwa ni busara ya Rais na utashi wake. Naye rais ni muhimu akasisitiza kuwa ameheshimu mawazo chanya yaliyopelekwa kwake na kama baba ameamua kuwasikiliza watoto wote.

    Hongera Mh Dr. Jakaya Kikwete kwa busara zako na usikivu wako. Hongereni viongozi wa CHADEMA.

    Hongereni wananchi wa Tanzania kwa umoja na mshikamano wenu.
     
  2. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kwani JK tayari amekubali yaishe na kaahirisha ku-sign ule muswada kuwa sheria?
     
  3. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haya Salva Rweyemamu, tumesikia. Naona umeanza kuweweseka.
     
  4. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Mtaka Haki anajaribu 'kushekhe Yahya"
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hizi ni habari njema?
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,504
    Likes Received: 1,740
    Trophy Points: 280
    JK yu mtegoni... Ni kweli ni busara kama atabadili mawazo juu ya kilichoamuliwa na wabunge wa CCM, Lakini hivi kwa nini ya busara yaamuliwe kibusara baada ya pressure? Tukumbuke kuna sheria moja alishawahi kuisaini kwa mbwembwe kumbe alichomekewa mengine na akasaini. Kama kuna jambo amekubaliana na CDM halafu asaini bila jambo hilo kujadiliwa na kuwemo kwenye muswada huo, atakuwa amekaribisha vurugu kwa kutaka kuwafurahisha wana CCM wenzie
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nimesoma habari ya Ikulu leo na raisi mwenyewe hajiiti Dr hivyo tungeacha kumwita Dr wakati yeye hataki kujiita Dr!. Vilevile swala la katiba si la kisiasa ni la Tanzania nzima na kama unafikiria kisiasa kwenye swala la katiba basi umelewa siasa kwani maamuzi yatakayo fanywa hapa ni ya miaka mingi sana ijayo na miaka hiyo CCM na Chadema wanaweza wasiwepo.
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Katiba ndio ubongo unaoongoza nchi, tifua bongo uone control ya mwili inavyoshindikana hadi mtu kupoteza maisha.
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    jk amekuwa msikivu nadhani hakubaliani na ubabe wa bi kiroboto wakati wa mchakato wa katiba bungeni
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Binafsi ninakubaliana nawe. Kuna mambo ambayo CDM inatakiwa iwe inawaelimisha vema mashabiki wake na hili la wapi pa kushangilia na jinsi ya kushangilia ushindi ni mojawapo. Amasivyo watakuwa wanajiwekea magogo mbele ya safari ya usuhishi wa kidiplomasia katika mambo ya Kitaifa. Kutaka kujionyesha mwamba au mshindi ndiko kumepelekea baadhi ya nchi au vyama Tawala kugeuka Madikteta.
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mtaka haki, nakupongeza kwa busara za zilizomo kwenye ujumbe wako huo juu. Kama inawezekana, watumie wajumbe wa CDM kila mmoja ujumbe huu ausome. Ni ujumbe muhimu sana kwa mtu mwenye nia njema. Bahati mbaya sina contacts za wajumbe wa CDM. Huu ni ujumbe muhimu sana kwao kuufahamu na kuufuata kama wanataka kusonga mbele na nia yao nzuri.
     
  12. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli ni great thinker lakini umesahau kuwapa hongera CCM, CUF, na TLP pia kwa mchango wao kwa namna moja au nyingine kwa kazi yao inayolalamikiwa na CHADEMA.
     
  13. l

    lebabu11 JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 1,189
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mchango wao ulikuwa kupongeza serikali, kupiga makofi na meza wakisikia vijembe bila hata kujua maudhui ya wanachopitisha!
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mwisho wa siku tutajua tu ukweli
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    [h=2][​IMG] Rais kubadilisha mawazo sio unyonge na sio ushindi wa chadema[/h]

    ndio ajue alivyo na wabunge vilaza
     
  16. J

    Joblube JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    Kuna tetesi kuwa Mh JK ameamua kwa dhati kutafakari upya mustakabali wa nchi yetu kwa kuamua kufikiria upya juu ya mswada wa kusaidia kuundwa kwa katiba mpya mimi nasema kama ni kweli basi Rais unahitaji pongezi kwa kuona mbali. Nasema hivyo kwa kuwa huu tayari ulikuwa ni ufa wa pili baada ya ule wa udini ambao atafanikiwa kuuziba nakupongeza sana kwa hili.

    Pili nakupongeza pia kwa ahadi kuwa unadhamira ya kweli ya kuhakikisha kuwa nchi yetu inapata katiba mpya kwa mazingira yatakayopelekea Taifa letu kubakia kuwa wamoja kwa vizazi vijavyo hili ni jambo zuri Mh Rais.

    Mimi nikushauri tuu kuwa usikubali matakwa ya watu wa chache ambao wao wanafikiri kuwa nchi hii wameumbiwa wao kuitawala hivyo kulazimisha michakato itakayotupeleka kubaya. Tutengeneze katiba yenye haki kwa wote bila kutazama maslai ya chama. Kwa msingi huo utakuwa umejijengea heshama kubwa kwa watanzania na tanzania itaendelea kuwa na amani.

    Wasikudanganye hao kuwa kukiwa na katiba mpya CCM ikishindwa unaweza kushitakiwa mara utakapomaliza urais wako, mimi nitashangaa atakayekushitaki kama utakuwa umefanya jambo kubwa kama hili ambalo linastahili kufuta mazambi yako yote kwani wewe ni binadamu kama binadamu wengine.

    MUNGU AKUBARIKI SANA MHE RAIS
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sidhani!!
     
  18. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusubirie kwanza kabla hatujaanza kumpa pongezi
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,943
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Anaweza kufanya hivyo kwa kujua kuwa itakapoanza yeye atakuwa amemaliza muda wake.
     
  20. D

    Deo JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
     
Loading...