Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuapisha wateule wake wa katiba kesho tar 13/04/2012 dar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 12, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Source Kutoka Bungeni

    Ndo mkuu wa kaya kesho anawapa meno wateule wake michango yetu hapa jamvini imesaidiaje? Na kwa ujumla wake tumepigwa changa la macho kwasababu tuliambiwa ataapisha mwisho wa mwezi ili kutoa nafasi ya watu kuichambua wataule wake imeukuwaje sasa
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa wasaidizi wa Mkulu wanakosa kumbukumbu au ni wasahaulifu sasa. Siku chache zilizopita walidai shughuli hiyo imesogezwa mbele hadi mwisho wa mwezi kwa madai kuwa baadhi ya wateule walikuwa safarini nje ya nchi na kwamba maandalizi makubwa yalihitajika ili Wajumbe wakishaapishwa kusiwe na muda mrefu wa kusubiri kuanza kazi.

    Inawezekana hapakuwepo mawasiliano
    sahihi kati ya "Mkulu" na "wasaidizi wake" au pengine waliokuwa safari wamerejea na maandalizi mengine yamekamilika.

    Haya, kila la heri wajumbe wateule, tunasubiri mwongozo wenu wakati wa safari yetu ya kutoa maoni na hatimaye kuandika Katiba mpya!
     
Loading...