Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ateua makatibu wa Wizara!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Dec 30, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Ijumaa, Desemba 30, 2011, amefanya uteuzi wa Makatibu Wakuu na Naibu Katibu Mkuu na pia amefanya uhamisho wa Katibu Mkuu na Naibu Katibu Mkuu kuanzia jana, Alhamisi, Desemba 29, 2011.

    Taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi, Bwana Phillemon Luhanjo, inasema kuwa Bwana Fanuel E. Mbonde, Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Ikulu, anahamishiwa Wizara ya Katiba na Sheria, na Bwana Alphayo Kidata, Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Ikulu, anahamishiwa Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (TAMISEMI).

    Aidha, taarifa hiyo inasema kuwa Bwana Eliakim C. Maswi, ameteuliwa kuwa Katibu Mkuu, Wizara ya Nishati na Madini. Kabla ya uteuzi wake, Bwana Maswi alikuwa Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa. Kwa sasa anakaimu nafasi ya Katibu Mkuu, Nishati na Madini.

    Mheshimiwa Rais Kikwete pia amemteua Bwana Peter Ilomo, Mratibu Mkuu wa Sera na Mipango, Ofisi ya Rais, Ikulu, kuwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Ikulu.

    Naye Bibi Susan Paul Mlawi ameteuliwa kuwa Naibu Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Ikulu. Kabla ya uteuzi huu, Bibi Mlawi alikuwa Msaidizi wa Katibu wa Baraza la Mawaziri (Cabinet Under Secretary) Kamati ya Katiba na Bunge ya Baraza la Mawaziri.

    Taarifa ya Bwana Luhanjo inamalizia kwa kusema kuwa mabwana Maswi na Ilomo pamoja na Bibi Mlawi wataapishwa Jumatatu, Januari 2, 2012, saa nne asubuhi, Ikulu, Dar es Salaam.


    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM.

    30 Desemba, 2011
     
  2. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sema Amen!
     
  3. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana kwa taarifa. Vipi Jairo kapelekwa wapi?
     
  4. T

    Topical JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huwa anawaulizi kina nani kufanya uteuzi??? it seems kuna upendeleo uliopita kiasi kwenye teuzi zake sasa hivi..
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tumeshamzoea huyu acha afanye ajuavyo. Siku zake zinahesabika hapo kwenye madaraka aliyonayo!
     
  6. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aamen!
     
  7. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu acha tuhuma nyepesi nyepesi, hebu tuambie wewe ulitaka amteue kina nani, hebu tupe majina yao na Cv zao hapa.
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Ulaji huo! Lupanjo nasikia balozi siku hizi.
     
  9. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kiongozi kama wewe ungekuwa mkuu wa nchi, ungemteua nani?
     
  10. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Safi, tuendelee au tusiendee? kuteua?..
     
  11. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa inabidi aje atuteulie ma MODs wa JF kabla ya 2012, lols

    Ma MODs matumbo joto, hahaha!!!
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    angekuteua Wewe.
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha imekuuma eeh! Pole sana msiwe walalamishi sana pigeni shule kwa sana najua umeuliza swali baada ya kuona majina jamani udini huu utawamaliza kwa kweli
     
  14. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Interest ya kujua nani kateuliwa na jakaya iliisha muda mrefu uliopita. Actually, ni tangu ngwe ya kwanza ya Dr. Dr. Dr. (heshima - UDOM) JAKAYA KIKWETE.
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo moja ambalo kila siku analisahau kulifanya JK na ambalo tutaendelea kumkumbusha nalo ni Kumuhamisha Philemon Luhanjo kutoka Ukatibu Mkuu Kiongozi hadi kwenye Payroll ya Pensheni ya Wastaafu! Hili kila siku analisahau. Anyway tutaendelea kumkumbusha!
     
  16. T

    Topical JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wako wengi wanatufaa; majina yale yale watu wa aina ileile ..wameifanya Tanzania yao wenyewe..lol
     
  17. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa nini niseme Amen!?
     
  18. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tusubiri wale wanaohubiri udini waongee kama kweli wanamaanisha udini ni kuchagua upande mmoja, ama udini kwao ni uislamu?
     
  19. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mawazo laini laini, yenye majibu yaliyo nakshiwa wepesi wepesi.
     
  20. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaweza kutufafanulia kuhusu huo upendeleo....nani amependelewa?
     
Loading...