Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais, hakuna kampeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sanjingu, Mar 9, 2011.

  1. s

    sanjingu Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mtukufu raisi wa Jamuhuri ya Tanganyika,
    Kampeni za kukuondoa madarakani zilifanyika mwishoni mwa mwaka jana, lakini haikuwezekana na tulikubali kuwa tumeshindwa sasa hofu yako nini?
    Kinachofanyika ni kazi za chama na si vinginevyo na wala usihofu.
    Huku tuliko hatuna hata kisu wala rungu, tunchofanya ni kuwaeleza wananchi ambao ni waripakodi kuwa HATUNA UMEME WAKATI GASI TUNAYO,
    HATUNA MAJI SAFI NA SALAMA WAKATI KODI TUNALIPA,
    WATENDAJI WAKO NI MAFISADI
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    unamaanisha rais ale kona?
     
  3. d

    dicaprio Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hii mitazamo na matarajio kuna siku yatakuwa dhahiri, tusonge mbele tudai hali bora .........
     
Loading...