Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Anapoacha Kuhutubia Siku ya Uhuru......Inaashiria nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr. Zero, Dec 9, 2010.

  1. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Kwa mazoea tangu nikiwa mdogo kuna kawaida ya Rais kuhutubia siku ya uhuru. Wakati wa hotuba Rais pia alitumia mamlaka yake aliyopewa kuwasamehe wafungwa, n.k. Sasa imekuwaje mambo yamebadilika mpaka leo Rais anahudhuria gwaride tu na kuishia zake.

    Je umuhimu wa sherehe ya Uhuru imekwisha??

    Je kuna sherehe nyingine kubwa ya kitaifa zaidi ya uhuru??
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba hamna kitu; hana hoja aseme nini hata babu seya hajamtoa?
     
  3. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Apoteze muda wake kuwahutubia Wadanganyika afu achelewe kwenda kula Bata!!Hii ndo ccm Bhana watu wapo Ikulu wanakula Vyuku naku drink Mawine na Mawhisky saivi nyie Mtakomea kulialia nakunung'ung'unika tu hadi siku ambapo AKILI zenu zitakapokaa sawa.
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jioni bonge la party...kusheherekea uhuru....these crooks realy piss me off!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha uzushi wewe!
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    uzushi upi?
     
  7. mapango

    mapango Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wadanganyika mumezoea kudanganywa danganywa, huyo amewasamehe kuwadanganya leo, si mufurahi!, sio lazima rais ahutubie katika sherehe ya uhuru, hasa ukizingatia hiyo Tanganyika yenyewe haipo, hicho alichokifanya ndio lazima, hayo mengine ni utamaduni tuliozoeshwa.
     
  8. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    ww unauliza au unabisha?jion 6pm kunakadhifa kadogo ka kusheherekea uhuru.
     
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Duh kama kweli hajahutubia basi kazi ipo, yaani jamaa anaona hakuna maana yeyote kuwa na uhuru. Yangu masikio!

    Ila mimi napongezwa kutoka kila kona ya dunia huuku ughaibuni kwa kupata uhuru na najivunia uhuru wa nchi yangu, lakini nyumbani ndiyo hivyo tena. Tutafika tu, hakuna lisilowezekana wakuu.
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Soma huyu Mzushi hapo juu

     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ahutubie nini wakati kwa miaka 49 bado tunapigana na umaskini, ujinga na malazi!! Ameiweka hotuba yake mpaka mwakani ambapo Tanganyika itakapotimiza miaka 50, labda mmojawapo wa hao maadui watatu atakuwa ameuwawa.
     
  12. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #12
    Dec 9, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Yawezekana ni aibu ya kutokuwa na kitu cha maana cha kuwaambia watanganyika. Kumbukeni Dr Slaa alisema angeuweka mwenge makumbusho maana unasababisha matumizi yasionatija...JK na Mkapa wakamponda....leo wameogopa kuhutubia kwa sababu 49 years za uhuru ni kama vile jana ndio tumetoka kwa mkoloni....hakuna cha maana kilichofanyika...barabara zinaishia zile za mkoloni, viwanda vya mkoloni vimekufa, shule zile za mkoloni zimekuwa bora za kata, heshima utu na uwajibikaji wakatii wa mkoloni umegeukia kuwa UFISADI na kudanganya kwa hali ya juu...

    Lakini, amefanya vyema maana amesoma alama za nyakati...watanganyika wanataka kusikia juu ya serekali tatu, juu ya katiba, juu ya udini ambao yeye na ccm yao waliuanzisha ambao haupo unawakost...etc....kwa nini aisiingie mitini?
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Amegundua hana jipya or si unajua mahotuba yake ni kuandikiwa inawezekana yamelowa maji hakuweza kuhutubia!
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuana mambo mawili yanaweza kuwa chanzo:
    1. watu walienda kuangalia gwaride akaona akianza kuhutubia watu watatoka akaabika kwa mara nyingine
    2. khari ya mh. haikuwa nzuri si uliona ambulance
     
  15. M

    Munghiki Senior Member

    #15
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ure rite ma friend that is what happen!Mungu hisaidie Tz ipate uhuru wa kweli.
     
  16. s

    seniorita JF-Expert Member

    #16
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    guilt consciousness inamsumbua? Au anaogopa kukoroga zaidi, ashambuliwe
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,083
    Trophy Points: 280
    Hakuna uzushi bwana. Jioni bonge la party ikulu.......................We subiri picha kwa michuzi kesho jinsi watu wanavyojirusha huko!!
     
  18. M

    Mtalimbo Member

    #18
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa hapa ni kudai katiba mpya matatizo yote yataisha.
     
  19. M

    Munghiki Senior Member

    #19
    Dec 9, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ure not normal at all!
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    Dec 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Shekhe Yahya atakuwa amemwambia yule ''shetani'' yupo mitaa ile na akiendelea kuhutubia ataanguka.

    Sidhani kama alikuwa amekwenda pale kukagua gwaride tu then atimue. Kuna kitu kitakuwa kimetokea. Nani alihutubia ule umati wa watu instead?
     
Loading...