Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais aagiza Lema aachiwe kwa dhamana ya serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raimundo, Nov 2, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,277
    Likes Received: 4,949
    Trophy Points: 280
    Rais ameagiza Lema atolewe gerezani mara moja (remove order) kwa dhamana ya ofisi ya rais ili kuepusha mgogoro na maafa yanayoweza kutokea huko Arusha.

    Chanzo sio cha kuaminika sana lakini kama ikiwa ni kweli itakuwa powa sana.
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hili bomu si kalipandikiza mwenyewe huku........yatamtokea kusikotokea

    Hivi kwanza yupo kweli? nimemmiss
     
  3. facebook

    facebook Senior Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jf siku hizi haiaminiki...kila mtu anakuja na habari yake.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hivi yuko tanzania au bado anakula bata australia
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kamanda we piga kimya kwani tutajua tu! Amtowe asimtoe ni mpk kieleweke.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivi hayo matatuuu waligomaaa?
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    good move.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hata mimi napata mashaka na hii habari!
    Anyway, lets wait!
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kumbe tetesi! Mi nilikua nishaanza kuchelelea.
     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hatoki,,hatoki, hatoki kwanza mh rais hanaga utaribu wa kuingilia mahakama, msi2danganye, na wala msitegemee mteremko huo...
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Me nataka amhamishe na huyo OCD ampeleke Chunya.
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kama akiachiwa kwa remove order basi aliyesababisha haya matatizo yaani Zuberi naye aondoke immediately
     
  13. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,214
    Likes Received: 11,560
    Trophy Points: 280
    Matatuu nyingi sana wamegoma hasa katikati ya mji, maeneo ya pembeni kama njiro to town wanaishia impala wanageuka wanarudi njiro hawana jeuri ya kufika hata clock tower.
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Hata mpumbavu angepaswa kufanya hivyo, Sembuse RAIS WA JAMAHURI YA TZ? Tena anatakiwa Arusha kwa mkutano wa EAC this week. Asipofanya hivyo itakula kwake , and that is what we call technical win. CDM juu sana , sana tena sana.
     
  15. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,277
    Likes Received: 4,949
    Trophy Points: 280
    Usijidanganye wewe, hivi unayajuwa mamlaka ya Rais wa JMT kikatiba juu ya mambo ya mahakama, wafungwa nk. Vipi kuhusu misamaha rais anayotoa! Umejoin lini JF bosi?
     
  16. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    We dont want to use our heads...hii move imembariki Lema kuliko kumuharibia. Time and again, the guys are making the obvious mistakes of underestimating the really intentions of their political opponents.
     
  17. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,277
    Likes Received: 4,949
    Trophy Points: 280
    Bado hajaachiwa, lakini taarifa ya kumwachia ilishawafikia jamaa, wanajipanga wafanyeje. Nahisi watalazimisha mtu wa kumtolea dhaman isije kuonekana ni amri ya Rais. Kutoka hasa hasa itakuwa kesho kwa mujibu wa taratibu zao.
     
  18. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    wewe unafikiri ni lema2 anayetakiwa kuhurumiwa mpumbavu huyo, Rais haangalii lema chadema wala ccm yake, yeye anafuata utawala wa sheria na kama hamuamini ujinga mnaoutaka fanyeni kiburi chenu mbele ya sheria muone kama hamtamsahau huyo lema wenu humo, au sheria ziko mifukoni mwenu?. C anajifanya mandela muacheni akae humo tuje tumpe nchi basi.
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    hizi kesi mbili hiyo ya Mh..Lema ya kupinga Ubunge wake... na ile ya wabunge wa CDM ..itataleta kitu ambacho kinaweza kuwa historia kama ..hatotumika busara
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ngoja nivute waya nipate uhakika wa habari hii
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...