Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage ameshindwa kabisa kuifunga yanga

Discussion in 'Sports' started by BONGOLALA, Jul 10, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kelele zake zisizo za tija wala msingi Rage hana uwezo kabisa wa kuifunga Yanga,tangu ameingia madarakani hajawahi kuifunga yanga.Nawashauri wana Simba mumfukuze kisha Mrudisheni Kassim Dewji au Matunda.Poleni wana Simba
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahahah mnyama amechinjwa!! Hahahahah!!!
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Yeye ni mwenyekiti tuuu,hata simba wangeshinda si kazi yake ni ya wachezaji.....NAWAPONGEZA YANGA
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,592
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Wamrudishe Alhaji Hassan Dallali
     
  5. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nyie ndo mnaoharibu soka. Unataka yanga ifungwe2 baaaaaasi!?
     
  6. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nainga mkono hoja kuwa kwa yanga hana ubavuna pia hata internayional games!
    Hoja yangu mpya kwa simba wenzangu : Free header goal! Nakumbuka mbrazil leonardo akiwa bado mchezaji wa juu pale milan alifanya kosa lilifanywa na beki wa simba aliyemruhusu asamoah kufunga goli ktk style ile! Nisaidieni kujua yule kijana wa simba anaitwa nani? Baada ya kuucheza mpira kwa kichwa akainama kumpisha mfungaji apige free header goal !! Ninamtaja leonardo kwani naye alifanya kosa hilo mara 2 world cup 1998 final france vs brazil na matokeo zidane alifunga 2 free header goals hatima ya leonardo ni kufukuzwa national team ya brazil kwani hakuitwa tena.kijana simba si mahali pake aondoke na rage aendelee na siasa mpira urudi kwa watu wa mpira
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Wewe na wenzako mnaojiita FRIENDS OF SIMBA acheni unafiki, mmepanga matokeo ya game ya leo ili mpate sababu ya kumtimua Rage, tunajua mnachojali ni maslahi yenu na si kuisaidia simba.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mtafukuzana sana mwaka huu
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwani kila ashindwae kati ya simba na yanga lazima kufukuzana kufuatie? so mchawi wa mechi ya jana ni Rage au friends of simba? wao ndo waliwazuia wachezaji wao wasipate bao? mbona walianza vizuri sana na kosakosa zilikuwa nyingi na za hatari? au yoote ile ilikuwa danganya toto?
     
  10. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mnyama si anaongoza kwa kupakata sasa safari hii acha nae apakatwe.
     
  11. a

    ammah JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnyama arudi porini...
     
Loading...