Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa CHADEMA Uganda ashindwa uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Feb 21, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hatimaye uchaguzi wa Uganda umekwisha na Mh. Rais Museveni kutangazwa mshindi kwa 68%, na kumuacha mbali mshindani wake Ndg. Besigye kwa kupata 26%. Ndg. Besigye ni rafiki mkubwa wa CHADEMA na Dkt. Slaa , ambae pia kwa uchaguzi mkuu wa Tanzania uliopita alishindwa vibaya na Dkt. Kikwete.

    Hili ni pigo kubwa kwa CHADEMA kwani inawakumbushia machungu ya wao kushindwa kwenye uchaguzi uliopita na hivyo basi vilio na majonzi vimewakumba tena wafuasi na wanachama wa CDM.
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpuuzi kweli ww.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fuatilia vyombo vya habari sio kweli kwani ?
     
  4. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wewe ni emptybrain
     
  5. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Iko wazi na inajulikana urafiki wa Besigye na Slaa, sasa hapo cha ajabu nini? Poleni sana CDM kwa msiba mwingine huo
     
  6. L

    LAT JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    modified Brain
     
  7. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunawaomba kamati kuu ya CHADEMA itoe tamko kuhusu uchaguzi wa Uganda na kuwaruhusu wabunge kutoka bungeni kupinga matokea hayo
     
  8. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo, nimepitia tu hapa
     
  9. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mataputapu ya jana uliyokunywa bado yanakuzengua. Upuuzi mtupu
     
  10. deny_all

    deny_all JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona huongei kuhusu marafiki wa CCM ....kina Gadaffi, Mubaraka etc ....wanavyong'olewa na wananchi.

    Tumia akili kuwa wapinzani haimanishi ni marafiki.
     
  11. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ni ukweli usio fichika wa urafiki wa Besigye na Slaaa na CHADEMA pia, pole sana najua umekumbushwa machungu ila ndio demokrasia
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Haya sasa!!!
     

    Attached Files:

  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hawa ndo marafiki!
     
  14. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Msipoteza mda wenu kujibishana na emptybrain
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ninakupa pole sana kwa machungu uliyo nayo kwani demokrasia hayo ndio matokeo yake kijana !
     
  16. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,295
    Trophy Points: 280
    JK and Mubarak.jpg

    Huyu ndiye rafiki mkubwa wa JK na wala sio Besigye na CHADEMA!
     
  17. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  19. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 10,035
    Likes Received: 2,295
    Trophy Points: 280
    Quadaff and JK.jpg

    Vipi kuhusu huyu rafiki mkubwa wa CCM,haina haja ya Spika Mama Makinda kujadili people's power in Tripoli?
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh jamani,post zingine.
     
Loading...