Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki kutambulishwa kwa mke/mume/mchumba? IS IT REASONABLE?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Dec 2, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Eti Jamani:
    Kwa wale wenye mahusiano ya dhati ya kimapenzi. Wenye ndoa zao na wachumba ambao wanatarajia kuingia kwenye ndoa. Au basi ma-boy/girl friends wenye mahusiano ya kingono.

    Inawezekana mtu ukawa na rafiki wa jinsia tofauti. Urafiki kwa maana ya urafiki usiohusiana na mambo ya ngono. Mnapiga stori, mnabadilishana mawazo, mnashauriana mambo mengi, mnasaidiana kwa mambo mbalimbali na vitu kama hivyo (Carmel unalielewa hili, japokuwa urafiki wako ulivuka mipaka ukaibua ndoa.)

    Je ni sahihi rafiki kama huyu kumtambulisha kwa mumeo/mkeo/mchumba? Yaani Carmel amtambulishe Geoff kwa mume wake kuwa huyu ni rafiki yangu. Au Fidel80 amtambulishe nyamayao kwa mkewe kuwa huyu ni rafiki yangu?

    Nina rafiki yangu wa kike nataka nimtambulishe kwa wife, nahofia nisije nikazua msala.

    CAN YOU? IS IT REASONABLE?
     
  2. c

    compressor Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana lakini ni hatari saaana
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Naomba ruhusa nichangie hoja.Lakini usiponiruhusu mie sina tatizo
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hatari gani wakati ni urafiki wa kawaida tu? Namleta nyumbani wife anampikia chai, wanapiga stori kama kawaida. Kuna hatari gani hapo?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Karibu mchumba. Nataka nikutambulishe kwa rafiki yangu mmoja hivi.
     
  6. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hey compressor! mambo vp? hujambo lakini?
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu achana na hiyo habari. Unless huyo wife wako kweli una uhakika si mtu zogo. Kwetu waswahili wengi hawaamini kama kunaweza kuwepo urafiki kama urafiki kati ya mwanamke na mwanaume so be careful unaweza kujilaumu baadae.
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hivi thread inasemaje vile?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    inategemea wewe na mwenzio mnaishi namna gani
    kama mnaaminiana kumtambulisha rafiki sioni kama kuna tatizo mana urafiki sio lazima iwe jinsia moja tu
    lakini kama trust ni kitendawili katika mahusiano thubutu yake
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Sasa siku moja akitukuta tuko mkahawani tunapata chai na sambusa, wife si atajua nimekamata nyumba ndogo? Ipi hatari zaidi?
     
  11. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu inawezekana ila tatizo linakuja pale utapozidisha ukaribu yaani namaana kuwa wewe unaweza kua nyumbani na mkeo na mimi nikakupigia simu kua asee tukutane hapa zero pub nnamazungumzo....mkeo atakuruhusu....ila inapokuja opposite sex inakua ngumu sana kuamini ni urafiki tu wa kawaida!! hata mimi mamsapo kila siku anambia nipo na Xpini lazima niweke doubt hapo!!
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama trust ni kitendawili, itakuwaje akinikuta naye zero pub napata naye mvinyo huku tukibadilishana mawazo. Si atajua tumetokea gesti kabisa? Si heri niokoe jahazi mapema kwa kumtambulisha no matter what?
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha wivu jamani mbaya ...compressor kaingia na upepo mkali sana
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Lakini wewe nakuamini.Mlete tu mie sina shida.Nawapenda wageni na marafiki wetu.ila sharti moja,aje na mumewe.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ndo nakwambia kama hakuna kuaminiana katika mahusiano yenu yote hayo yanaweza kutokea ..
    wengine vicheche
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..ZD, urafiki wa mashaka??
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahaha! Hapo mkuu umenivunja mbavu. Lakini mimi ni mwaminifu kwa mashemeji. Labda kama angekuwa Fidel. Sasa asipokuambia afu siku ukamkuta na fidel chawote bar wanakunywa mvinyo then akakuintrodyuzi huyu ni rafiki yangu itakuwaje. Si heri angekuambia mapema ujue moja?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama hajaolewa?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwenye anivesari yenu nakuja alone hahaha ....
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Jamani kwa uzoefu wangu mdogo, hakuna urafiki wa kawaida wa watu wa jinsia 2 wa jinsi hii,hasa kwa wenye ndoa.Ni hatari na hakuna mwanamke au mwanaume yeyote anayeweza kuamini hili.Ni wachache saaaaaaaaaana kama sio sifuri.
     
Loading...