Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio za FM hazina mipaka?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Apr 5, 2011.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    Jana mchana radio times fm
    watangazaji sijui walianzia wapi
    but wakati naanza kusikiliza nikasikia
    wanashindana kutaja majina ya bangi......
    I mean watangazaji kama wanne na baadhi ya
    wasikilizaji wanatuma sms halafu majina yanasomwa....

    Kuna siku nasikiliza kipindi cha michezo cha clouds fm
    mtangazaji wao milad ayo akawa anatangaza mambo
    ambayo ni ya kipuuzi mno.....
    Sijui obama kamualika jlo kwenye kutazama supebowl ikulu,
    mara muigizaji gani sijui wa hollywood kaachana na mke wake...

    Sasa hata maana ya kipindi cha michezo hakuna....

    Najiuliza hili swali hivi radio za fm hazina chombo kinachotoa muongozo????????na mipaka ya nini kitangazwe??????????
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,128
    Likes Received: 5,684
    Trophy Points: 280
    freedom of speech
     
  3. K

    Kivia JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nchi yetu watendaji wetu wamelala ktk kila kitu. Kila mtu anaamua kufanya anavyotaka.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana ya market economy hiyo, kama wewe hupendi kuna watu wanapenda. Mimi binafsi sifagilii redio kama Clouds FM, lakini kama hawajavunja sheria, hata kama sikubaliani na wanachosema, nakubaliana na kanuni ya kuwapa uhuru wa kujieleza.

    Ukiwashutumu hivyo na sie wengine tusiopenda dini tutasema hatutaki kusikia vipindi vya dini redioni. Na wasiopenda bongoflava watasema hawataki kusikia bongoflava, wasiopenda taarab nao hivyo hivyo, mwisho tutafunga redio tu.

    Inabidi uonyeshe kuna sheria gani imevunjwa kwa kutaja majina ya bangi, ama sivyo usiwasikilize.
     
Loading...