Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prostate cancer & Dr.'s?

Discussion in 'JF Doctor' started by Katabazi, Apr 13, 2010.

  1. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Naomba kuuliza dalili za za kuwa na prostate cancer?
    Je kwa DSM ni wapi naweza kupata ushauri mzuri kuhusu prosate cancer na labda Tiba?
    Na la mwisho naomba kujua kama kuna mwana JF anayejua ma daktari bingwa wazuri kwa tiba hiyo bila kujali gharama kwa hapa Tanzania,
    Natanguliza shukurani,
    Katabazi.
     
Loading...