Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Profesa Maji Marefu afunguka: Wabunge wanawategemea Waganga wa Kienyeji, lakini huishia kuwadhihaki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DSN, Aug 11, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbunge Profesa Ngonyani aka Maji Malefu kafunguka kwa wabunge kuacha kuwatangazia jina baya waganga wa kienyeji baada ya kuwatumia kufanikisha ubunge wao,baada ya hapo uwachukulia vinginevyo.Wakati akisema hivyo sura za wabunge walio wengi walionekana dhahili kujua nini anamaanisha.

    Naomba kuwasilisha ujumbe huu ni moja ya ujumbe muhimu sana kwa Taifa na hasa Wabunge wetu ambao wengi wetu wamekuwa wanafiki na kujifanya si washirika wa waganga wa kienyeji.

    Nawsilisha.
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbunge anayekwenda kwa jina la Profesa Majimarefu leo jioni hii amezua minong'ono ndani ya ukumbi wa Bunge baada ya kutamka wazi bila kumumunya maneno kuwa anawashangaa waheshimiwa wabunge kwa kuwadharau waganga wa jadi ilhali wao (wabunge) huwafuata wakati waganga wa kienyeji wakati kampeni ili 'wafanyiwe mambo' na kuibuka washindi ktk uchaguzi. "Baada ya uchaguzi wabunge huwaona waganga waliowafikisha hapo walipo kuwa si lolote si chochote" alisema na kuongeza "Naamini hakuna Mtanzania yoyote ambae hawajui waganga wa kienyeji hususan sisi tuliopo humu ndani". Baada ya kauli hiyo ndipo kulisikika minong'ono ambayo binafsi sikuelewa kama ni ya kukubaliana naye au kutofautiana naye! Aliyasema hayo alipokuwa akichangia mjadala wa bajeti ya wizara ya Vijana, Utamaduni na Michezo.
    Chanzo: TBC kipindi cha kutoka Bungeni.
     
  3. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bunge la safari hii ni drama tupu manake limesheni kila aina ya watu;
    wafungwa=Rage
    witch dr=Maji Mafupi
    wachungaji=Lwakatare

    Kazi ipo
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sisi tunasubiri mwisho wa maajabu ya Bunge hili la sasa.
     
  5. m

    muyaka bin Haji Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    nadhani emotions zimezidi kuwa high

    mshafturu sasa hebu pateni commercial break kabla hamjaenda tarawehe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo kazi waliyomtuma wapiga kura wake au ni yake binafsi?
     
Loading...