Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof Lipumba na Mwigulu live on Star Tv leo 16/6/2012, mada ni bajeti 2012/2013

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by IGWE, Jun 16, 2012.

  1. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Namuona hapa Mwigulu na Lipumba wakiidadavua budget ya 2012/2013,..kwa kuanzia huyu mwana ccm anaitetea kwa nguvu zake zote...anasema baadhi ya wataalam wa uchumi wanaipotosha....ngoja tusubiri prof.atasemaje
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kichuguu na mbuyu
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah mkuu..namuona prof.lipumba hapa akimbananisha mchemba mwigulu kwa yale madai yake ya kusema budget imejitosheleza kwa 100% kwa recurrent expenditure
     
  4. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana Jf fungueni TV zenu hawa wadau wanajitahidi kuzungumzia bajeti ya 2012/2013. na wanasema unaweza changia kupitia fb
     
  5. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hivi huyu mwigulu anaelewa anachokisema!!!
     
  6. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #6
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mungwana akivuliwa nguo huchutama
     
  7. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nchemba kigugumizi kingi anaongea pumba na uwongo tu.....halafu siku hizi mtu akikosa pointi anakuwa na kigugumizi! Hasa watu wa magamba...
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Mwigulu na kitambaa cha Taifa!
    Anajifanya mzalendooo!
    Hana lolote unafki 2.
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    hivi Star tv Mwanza mna nini? Bituro kawapa nini?
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    huyu mwiguru hawezi haya mambo ya bajeti
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Napata shida kumuelewa mkuu...au ndio yale yale ya aliyeshiba hamjui mwenye njaa
     
  12. m

    makorongo Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jamani ninaomba mniambie hawa jamaa katika star tv watarusha saa ngapi ili niwe mdau wa kipindi hicho muda na wakati ukifika
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Dr slaa ameshasema ni mbovu Mimi sina haja ya kuwa sikiliza hao ndugu wawili yani ccm na ccm-b labda waziri kivuli ndio na jiandaa kumsikiliza j3 kwa makini
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Magamba hawana uungwana wa namna hiyo mkuu.
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mwingulu anafaa kwenye mada za uzinzi tu.
     
  16. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanesco wamechukua umeme wao - jamani hamu kubwa ya kumsikia gwiji la uchumi prof lipumba - hakuna tanzania kama yeye.
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 3,572
    Trophy Points: 280
    mwigulu anashauri kuwa wataalamu falier wakabiliwe na kitisho cha kufungwa jela kuwa-replace vibaka ATUAMBIE CHAMA FAILIER CCM TUKIPE ADHABU GANI? (kimeanzisha na kuratibu uuzwaji wa mashirika yetu ya umma, kilipigiwa kelele kisibinafsishe shirika la reli, NBC wamewapa makaburu, ATC wameiua, wametumia wingi wao kwa kupitisha marekebisho ya sheria bungeni ili kujipa uhalali wa kisheria kuihujumu nchi)
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Yeah...sio kwenye mada serious kama hizi,.budget inagusa maisha ya watu moja kwa moja
     
  19. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,876
    Likes Received: 8,874
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Mwigulu ana mapenzi yaliyopitiliza na chama mpaka anashindwa kukosoa hata mambo yanayoonekana wazi kuwa yapo nje ya mstari.
    Hii kwenye ndoa ndiyo ile unansikia watu wanasema mwanaume kalishwa limbwata yaani kila asemacho mkewe ye ni YES tu.
    Sasa sijui kuna limbwata hata kwenye vyama au ni kutoshirikisha akili sawasawa.
     
  20. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kila siku kuanzia saa 1.30 asuuhi mpaka saa 3 asubuhi, wafuatilie pia kwenye FB kupitia tuingee asubuhi TV show. kila la kheri
     
Loading...