Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Process za kupata passport

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by ijoz, Apr 17, 2012.

  1. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    salam wadau,naomba nielekezwe process za kupitia ili nipate passport.So far nipo mbinga,lengo ni kwenda kusoma abroad.
     
  2. J

    John W. Mlacha Verified User

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    kwa tanzania ukila la laki moja unaipata baada ya siku tatu..watafute mission town ila sikushauri ..lakini ndio ukweli
     
  3. J

    John W. Mlacha Verified User

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    nenda migation
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kwa kufata process utahangaika sana. utaenda kuapa kwa mwanasheria, utapeleka barua ya mwajili, cheti cha kuzaliwa, barua ya balozi, alfu 50 ada, kama unaenda kusoma barua ya shule, passport size nne, unaenda kuapa mahakamani, mwishonimwishoni ndo unapelekwa fingerprint. baada ya hapo ndo utasubilia kama wiki tatu hivi. utaenda pale unasign unapewa pass yako. kama una hela ya bia nipm nikupe maelekezo vizuri la sivyo viatu vitaisha kwa safari za posta to kurasini kama upo dar.mbinga utabidi uje dar kwanza.
     
  5. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    migation? ndo wapi huko?
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hata ukarani wa mahakama ya kazi, ooh sorry, ya kadhi, hautaupata! Pole samaki
     
  7. ijoz

    ijoz JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 533
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Nnachokipendea JF,people are very supportive but otherz r very funny. That y when I feel bored I just log in!
     
  8. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Msikilize mshkaji yaliyo mkuta kwa kutaka passport.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,653
    Trophy Points: 280
    Kama unataka kupata hati ya kusafiria kwa ajili ya kwenda kusoma,unapaswa uwe na vitu vifuatavyo:
    1. Cheti chako cha kuzaliwa,
    2. Cheti cha kuzaliwa cha mmoja wa wazazi wako au affidavit,ambayo utengenezwa kwa wakili au hakimu,na kuilipia kati ya Tsh. 3000 hadi 5000,
    3. Barua ya kupata admission ya huko unakoenda kusoma. Yaani barua ya mwaliko wa shule,
    4. Vyeti vyako vya shule.

    Pamoja na hayo,tafadhali fika kwenye ofisi ya uhamiaji iliyo karibu nawe ili uweze kupata maelezo zaidi. Andaa Tsh. 50,000 za malipo.
     
  10. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pale immigration dar, wafanyakazi wengi ni akina mama hijabu, sijui kwa nini
     
Loading...