Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Premium member

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jul 14, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,205
    Likes Received: 5,474
    Trophy Points: 280
    Nifanyeje nikitaka na mimi niwe premium member?
    Maana nataka niingie kwenye majukwaa mbalimbali lakini tatizo ni status yangu
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Maxence uchangie JF, mkono mtupu haulambwi!
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehehe dogo umepotea sana mkuu shemeji amekubana nn? Naye simwoni naona mpo busy na hiki kipindi cha baridi naona mnafanya uchavushaji peke.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tulikuwa VACATION mazee wala usikonde naye atakuja tu ingawa sasa tunapenda kusoma badala ya kuchangia maana wale jamaa wa Zeutamu wameweka kambi JF!
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hehehe poa mzeeya yeah wale wa zeuchungu hata wale wa kwa mkuu wa nanihii yule michuzi nao wengi sana humu nawaona fikra ni zile zile.
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Jul 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kibwagizo chetu wakati wa kutafuta ushindi wa KISHINDO.....

    CCM ina WENYEWE na WENYEWE ndio SISI........
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Barza yetu imechafuka sana cousins, hivi hakuna jinsi tu fanya lobbying hata ikibidi tukamuombe mkulu afungue tena ile kitu ya ili watuachie barza?
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah kweli mkuu hata yule jamaa mwenye ile ya makalio makubwa nae alipigwa mkwala na hao UWT.
     
  9. O

    Ogah JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kunani tena wakuu mbona mwaongea kwa mafumbo?
     
  10. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Solution:
    1. Thread ambazo ni utumbo usichangie kabisa, achana nazo zitakufa haraka
    2. Mtu anayetoka nje ya mada asijibiwe.

    Nakumbuka zamani wakati nafanya debate tulikuwa na technique moja kutoka shuleni kwetu wakati wa kudebate wakati team ya wapizani wanakazana kuuliza maswali na kukanusha kile tulichosema bila kuja na point mpya, sisi kila anayesimama anahakikisha ameongea vitu viwili au vitatu vipya, wao watanyosha mikono ya objection, mara wanaipinga point muda unaenda na mascretary wanaandika point mpya za kila timu mwisho timu yetu ilikuwa ikiibuka na ushindi. Hapa wakuu watu wanaotoka nje ya mada, wanaleta interest zao, sijui udini au kuwafurahisha wakubwa wao fulani leave them alone, usijibu wewe endelea kujadili mada, na kama thread iliyoanzishwa ni chafu haina miguu wala kiwiliwili achana nayo itakufa Natural death haraka.
     
    Last edited: Jul 15, 2009
  11. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45

    Hiyo ni njia nzuri sana, tatizo hao wajamaa wanapeana support si wameshazoea kule...mi nashauri iweke kanuni nyingine ambayo itakuwa inafilter thread. kama huna ushahidi au hoja usiruhusiwe kuweka thread labda uchangie tu. bila hivo tegemea mipasho kila kukicha. Siku hizi hakuna kabisa thread za ukweli.
     
Loading...