Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pousen:kocha wa taifa stars au kili stars atakufa na pressure bure

Discussion in 'Sports' started by MZEE SERENGETI, Dec 2, 2010.

  1. M

    MZEE SERENGETI JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu wana JF,Huyu Mzee kwa mwendo huu wa kusuasua wa taifa Stars chamoto atakipata na sisi tulivyo tunategemea kushinda muda wote,wenzangu mnaonaje mwenendo wa timu yetu ya Taifa.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    a na b ni sawa!
     
Loading...