Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yazuia maandamano ya kumtetea JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiby, Dec 19, 2009.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Yale maandamano ya kumuunga mkono JK yaliyokuwa yameandaliwa na waliokuwa wamejinadi kuwa taasisi za kidini hayatakewepo. Akithibitisha kutokuwepo kwa maandamano hayo mmoja wa waandaaji na ambae angekuwa mzungumzaji alisikika akisema,'Unajua bwana mkuu wa jeshi la polisi amesema hayatakuwa na tafsiri nzuri kwa walio wengi na inawezekana kusemwa kuwa mkuu anatumia dini kuvuruga nchi. Pia mzee mwenyewe yaani rais amezungumza nasi kutoka Moshi katusihi tuachane na huo mpango kwa sasa' hayo aliyasema mwalimu huyu wa mihadhara ya usiku kijuweni kwake wagati wa gahawa ya jioni leo.
     
  2. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Maandamano ya kumuunga mkono Fisadi? Bora kajisemea mwenyewe maana ni aibu huku unachota pesa ya walipa kodi halafu nafsi yako inakupinga.
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wait a minute!maandamano yamevunjwa kupitia kwenye kijiwe cha ghahawa?kijiwe cha mihadhara ya usiku wapi huko?Halafu wapi source?
     
  4. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa naona ni mzushi, kwanza postiyake ameiweka usikuwa manane kwa saa za bongo, mgahawa ghani huo watu wanakutana mida hiyo? Au walikuwa night club wakati wanatoa tammko hilo?
     
  5. M

    Marigwe JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wewe Wacha acha kumtukana Rais wangu kwa kumwita fisadi.Tafadhali aisee acha hizo
     
  6. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #6
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Source ni kwa mujibu wa kauli ya mmoja wa waliotarajiwa kuzungumza ktk maandamano hayo. Yeye ni mhadhiri wa kiislam anaetokea mkoa wa Mbeya
     
  7. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #7
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180

    Mzushi? Sasa wewe toka na bango lako ulilokuwa umeandaa eone kama utawakuta wenzako.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Niliiona kwenye habari..Ni kweli yamesitishwa , maana yangevaa sura ya dini mojakwa moja.
     
  9. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #9
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180

    Mkuu punguza munkari japo ni kweli kwamba inauma sana
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    mwizi ni mwizi tu, tukinyamaza kumuita fisadi mawe yatapaaza sauti.
    shame on him!
     
  11. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #11
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Nasikia maandamano yalipangwa kumalizwa na ALBADIR nzito ya kuwalaani na kuwaombea wapate MABUSHA wooooote wanaomsema vibaya Rais Fisadi.....! Kudadadeki
     
  12. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #12
    Dec 19, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nafsi yake inamsuta; mimi mara nyingi nimekuwa nikijiuliza hivi kweli huyu Jakaya kama angekuwa anatoa fedha toka mfukoni mwake angefanya safari hizi ya kitalii akifuatana na genge kubwa la wapambe? Jibu ninalolipata ni kwamba anafanya hivyo kwasababu fedha anazotumia sio zake na hawaonei uchungu wenyewe wenye mali.!!!
     
  13. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #13
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    DUH. HII KALI!! Lakini ingewarudia wao au kumwendea wanaedhani kumtetea maana mpango huu wa maandamano ulikuwa ni mchongo wa watu kutokea.
     
  14. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #14
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    DUH. HII KALI!! Lakini ingewarudia wao au kumwendea wanaedhani kumtetea maana mpango huu wa maandamano ulikuwa ni mchongo wa watu kutokea. Na kuna habari pia walitaka wawezeshwe ili wazunguke nchi nzima.
     
  15. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pls ... , Tupeni habari zaidi kwa nini maandamano yalisitishwa!!
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeelewa swali lakini?Source ni kwa mujibu wa kauli maana yake nini hasa?Huyo mhadhiri wa kiislam alikwambia wewe uko kijiweni?And if thats the case sorce ndo kijiwe?Kuwa specific basi mbona hujishughulishi hata kidogo kufikiri?
     
  17. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #17
    Dec 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,280
    Likes Received: 1,129
    Trophy Points: 280
    Wadau msipumbazwe,hiyo ni kete ya JK kujipatia umaarufu.
    keshokutwa mtamsikia akijisifia kuzuia hayo maandamano kwa madai eti anafuata msingi wa utawala bora ili aonekane anaweza hata kuzuia watu wanaotaka kumtetea in a public
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Dec 19, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    JK fisadi tu hata mkimbeba na kumpaka mafuta....ila ni fisadi!!!
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Dec 19, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    NAAM MKUU, SOURCE NI KIJIWE. Issue yenyewe aliandaliwa na kuratibiwa na mwanamihadhara huyu wa kiislam. Alitumia mwanya wa kupitia kwa mzee mmoja na mwanachama wa siku nyingi wa ccm ambae nae hupata ghahawa kijueni hapo. Alimfuata ofisi ndogo ya ccm lumumba kumshawishi juu ya azma yake ya kuandaa maandamano na alipokubaliwa ndio akawatafuta wanamihadhara wa kikristo wanaobishania dini pamoja ili watakapoenda kuomba kibali polisi isionekane kwamba ni waisilamu peke yao wanaotaka kuandamani. Hivyo walikubaliwa na kuahidiwa ulinzi kabla ya kusitishwa siku moja kabla. Kilichosababisha yasitishwe ghafla ni habari za kiintelejensia zilizogundua kuwa mwandaaji wa maandamano haya miezi kama mitatu hivi iliyopita alipandishwa kwenye jukwaa la CUF na alimkanyaga Kikwete kinoma. Na hivyo kusababisha wasi wasi ikiwa kuna dhamira ya kweli ya kumuunga mkono mheshimiwa Kikwete au ni janja ya kutaka kumharibia zaidi.
     
  20. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #20
    Dec 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,565
    Likes Received: 2,518
    Trophy Points: 280
    Ninavyojua jina lake mpaka leo hii limo kwenye ile orodha ya mafisadi (List of Shame) iliyoanikwa na mzalendo (mwenye uchungu wa kweli na rasilimali za taifa) pale Mwembeyanga, Temeke. Tafadhali aisee unatuongezea uchungu.
     
Loading...