Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi yatembeza mabomu kwa wananchi Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndachuwa, Feb 22, 2011.

  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Kuna milio ya mabomu karibu na Ofisi ya Mkuu wa Wilaya. Bado haijaeleweka ni nini kimetokea, habari kamili nitawaletea
     
  2. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Polisi imetumia mabomu ya machozi kuwatawanya wafuasi wa chadema waliokuwa wanatoka mahakamani kwa mguu kurudi makwao
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna mabomu yanapigwa hapa jirani na kituo cha kimataifa Arusha na watu wanaonekana kukimbia ovyo. inaonekana ni kuwatawanya watu waliokuwa wamekusanyika mahakamani leo Asubuhi kufuatia kesi inayowakabili viongozi wa chadema.
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Polisi wawapiga mabomu kuwatawanya watu waliokua wakitoka mahakamani na Mbunge Lema, na watu walikua katika amani na hata hawakuwa wengi... inakua kama polisi wanafanya majaribio
     
  5. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hakukua hata na maandamano wala vurugu, hali imetulia
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Waliopo Arusha tupeni data zaidi
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    jamani jamani... wana mabomu mengi sana nini? hivi bomu moja la machozi bei gani?
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    Haya makubwa....kwa hiyo siku hizi ni mabomu kwa kwenda mbele?

    Kazi ipo
     
  9. P

    PauliMasao JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2007
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muda mfupi uliopita kama dakika tano hivi, polisi mjini Arusha wamezuia kundi la waandamaji waliokuwa wakiandamana karibu na manispaa kuelekea Boma Road. Polisi hao waliwafuata waandamaji hao na kufyetua bomu la machozi. Waandamaji hao wapatao kama mia hivi walikuwa wakiimba wakisema hawamtambui Meya wa Arusha. Habari zingine baadae.
     
  10. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wananchi wakishayazoea sijui wataanza kutumia risasi za moto? Vitu vingine havina sababu ya kufanyika, I did not expect this
     
  11. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo ilikuwa ni siku ya kesi ya chadema. Baada ya kesi kutajwa na kuahirishwa mahakamani wana CDM Wakiongozwa na mbunge wa Arusha mjini Lema walitembea kwa maandamano wakiwa wanaimba "hatumtaki meya" na walipofika karibu na ofisi za manispaa polisi wamewatawanya kwa mabomu ya machozi.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Kwa sasa hali imetulia,lakn tutaendelea kujuzana kadri hali itakavyokua.............
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Extremely low!
    Narudia tena, Andengenye ni kuwadi wa mafisadi, NA HUWA HACHANGANYI NA ZAKE!
     
  14. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hicho kichwa cha habari kimenistua sana!!
     
  15. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kizazi cha DotCom kikiizoea hii hali...basi hapatakalika.
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kitaeleweka tu! Hapa mimi nalia kwa mabomu haya mawili yaliopigwa, kulikua hakuna sababu ya kupiga mabomu haya wakati watu walikua kwenye hali ya utulivu!
     
  17. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hii ni aibu kwani hapa ofisi za kilimo mkoa na kwa mkuu wa Wilaya watu wenye pressure lazima wakimbizwe hospitalini kwa sababu from nowhere mabomu yamerindima bila watu kuwa na taarifa na hii imeleta mtafaruku wa watu kukimbia ovyo. Sijui kwa nini polisi Arusha wamedhamiria kuvuruga amani kwani nasikia watu walikuwa wanamsindikiza tu mbunge wao ofisini Polisi wakaingilia na kupiga mabomu.
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Wikiliki,

    Sidhani kama Mheshimiwa mbunge alitumia busara ?.
     
  19. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nilidhani mabomu kama yale ya gongo la mboto.
     
  20. M

    Maswa Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyepesi nyepesi kwa wana JF! Kuna hali ya uvunjifu wa amani Ausha. Silaha za machozi zimepigwa maeneo ya karibu na ofisi ya Mkuu wa mkoa jirani na Manispaa ya Arusha. Jamani tunataka amani Arusha. Hali si shwari.
     
Loading...