Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi waliojeruhiwa wakati wa mauaji ya Mwangosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kwetu Iringa, Sep 8, 2012.

  1. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna polisi mmoja alijeruhiwa mguu wakati Mwangosi anauawa. Ni yule aliyemkumbatia Mwangosi kabla hajauawa na bereti nyeusi. Mbona polisi wenzake hawamzungumzii? Na inaelekea aliumia sana, huenda mguu ulivunjika. Anaitwa nani na kalazwa wapi? Inawezekana kapelekwa MOI anonymously.

    Na huenda sababu ya kuwafikisha mahakamani (kama itakuwa kweli) wale wanaodaiwa kuuwa ni hasira ya polisi kumuumiza mwenzao kwa kufyatua bomb kizembe. Kusingekuwa na polisi aliyeumia sana sidhani kama wangefikishwa mahakamani.

    Tujadili
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ????????
     
  3. m

    mwanamfipa Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God is good all the time
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,284
    Likes Received: 13,147
    Trophy Points: 280
    Huu ndio ujinga wa waandishi wa habari.Wanashindwa hata kuhoji na kuandika jambo hili!Wamekaa kimya kabisa.Na wataendeleda kuuwawa kila siku.
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawasiwasi hata hao polisi walio fanya mauwaji watachukuliwa wafungwa na kuwabebesha huo mzigo
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwani polisi kuna mahali wanakabidhi akili zao kama dhamana ya kupata uaskari mpaka wanapostaafu ndipo wazitumie?
     
  7. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ID yako inaitwaje vilee! Nafikiri umenipata!
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kuna mmoja alikatika vidole labda ndiyo huyo huyo! Francis Godwin asingekimbizwa kila kitu tungeipata hapa!
     
  9. K

    Kigano JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh ! SABABU NYINGINE YA KUWAFIKISHA MAHAKAMANI NI GERESHA, ili tukiendelea kuhohoji waseme " ... KESI IKO MAHAKAMANI ... " mpaka tutakapoanza kusahau ! Hii ndiyo Tanzania ndugu yangu !
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mmmmh,,,,usishangae nae akashtakiwa kwa mauaji
     
  11. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Askari ambaye marehemu alimshika kiunoni huku mkononi kuna camera, yule askari alikuwa ameshika fimbo akiinyosha juu kabla ya kuvunjwa miguu na bomu lilimuua Mwangoni ni OCD wa Mafinga kadiri ya habari nilizo nazo. Alikuwa anafanya jitihada za kusimamisha au kumwokoa Mwangosi, lakini ujuavyo kikosi kili kilichomekewa wahuni wasio polisi ambao hawana ujuzi wa mafunzo hawakumsikia afande na hivyo kumsababishia kujeruhiwa.

    Labda hawa ni mbinu za CCM kuchomekea wao waliowapa mafunzo maalumu ili kukamilisha waliyokusudia. Sasa siri zinazidi kuanikwa, mambo nje nje tu.

    Mpishi Mkuu wa mauaji ya Mwangozi ni RPC na ndiye aliyeamrisha vurugu zile, kwani kabla RPC hajafika kikosi kilikuwa kinaongozwa na OCD kilikuwa kinalinda usalama tu.
     
  12. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni wahuni waliopatiwa mafunzo ya janjaweed huko ulemo iramba chini mh nape, nchemba na huko mvomero kwa mh makala hao bila kuona sare ya kijani katu hakuna utii awe policcm awe wa cheo gani awe rpc or ocd hapana jali hata hivyo siku zao zinahesabika MUNGU AWE UPANDE WA WAPEMDA HAKI WOTE
     
  13. A Town massive

    A Town massive Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili halita tukatisha tamaa, bado tuta pambana kufa nakupona, mabadiliko hayaiji kwa lelemama, watakufa watu ila hatutaisha.

    Changes is the great challenge to anyone, Normally peoples do afraid changes, weather in normal life or in the Government.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Naamini JF imeenea nchi nzima na hata polisi kuna wenye busara zao ambao wapo Jf we afande nani sijui nani vile tusaidie?
     
  15. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,027
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Atakuwa kwenye hospitali za jeshi kwanza. MOI watampeleka tu mambo yakianza kupoa. Zaidi atapelekwa nje kuua so.
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Polisi hawamaanishi wanachofanya kupelek mahakamani ni kutuliza hasira tu za waTZ huku wakisubiri news ya ku-replace. Polisi wangekuwa na dhamira ya kweli basi Kamuhanda asingekuwa anatamba mitaani tena wakati mwingine akiwa na IGP.
     
  17. M

    Mkandara Verified User

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huyo Polisi aliyekumbatiwa na marehemu sii ndiye mkuu wa polisi sijui Upelelezi? kwani kaumizwa au hukumtazama vizuri?
     
  18. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Yule police aliyejeruhiwa miguu anaitwa Mwampamba, alipohojiwa na gazeti la Mwananchi alionekana kuwa ni Magamba baada ya kusema vurugu za CHADEMA zilifuatiwa na kitu kilicholipuka kutoka chini na kumjeruhi huku akikana kabisa kukumbatiwa na RIP Mwangosi wakati akipewa kipigo na policcm.
     
  19. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ndyali Umesema kweli yule ni jamaa yake na Mwangosi (wanafahamiana kwa ukaribi au kikazi) na wanadai ni OCD wala sio RPC na wale vijana mbona wamesharudi Dom ila gari la washawasha bado liko Iringa naona baada ya kusikia M4C imeahirishwa maeneo hayo. Huyo anayesema watafikishwa Mahakamani au wailifikishwa ni nani amwage data hapa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tumsamehe bure mzee wa watu. Alitaka awafurahishe wakubwa na hakujua kama picha za tukio zima zilichukuliwa vizuri kabisa.
     
Loading...