Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wajazana Mwananyamala

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kanyagio, Oct 31, 2010.

  1. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamvi... nimepita maeneo ya mwananyamala karibu na hospitali.. ile njia unayopita kama unataka kutokea kinondoni biafra NIMEKUTA MAGARI YA JESHI ZAIDI YA 10... Nashindwa kuelewa kwa nini yamejazana maeneo hayo.. tena yapo maeneo ya makazi.

    Angalia video hii:

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Uchaguzi wa mwaka 2000 nilyakuta kama nane pale buguruni karibu na ile petro station nyuma ya shule ya msingi buguruni
     
  3. m

    msaragambo Senior Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hawana kazi ya kufanya ndio maana wanakaa tu bila mwelekeo.............
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    si unajua nchi yetu ni ya amani kwa hiyo wanajeshi wetu huwa wanastaafu hawajawahi kupigana vita....chances like this huwa ni golden chance....sisitiza amani popote ulipo ili usiwape kazi ya kufanya
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanaweza wakawa vitega uchumi tukiwapeleka Darfur na kwingineko maana sasa wapo wapo tu na muda si mrefu watachakachuliwa na CCM
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wadau kwa mujibu wa Channel ten... Risasi na Mabomu ya machozi vimerindima muda huu M'nyamala... Kuna mdau yupo huko atujuze zaidi? SOURCE CHANNEL TEN ya Rostam Aziz.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wapumbavu gani hao wanaanzisha vurugu tena?
    Hawajui wanatoa nafasi kwa wapandikizaji kufanya kazi yao?
     
  8. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    wasnataka kuwatisha watu, sidhani kama kuna jambola kutumia mabomu sasa.
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Fujo za nini jamani? Mbona hata kazi ya kuhesabu kura bado? Au cowards wameamua kuleta fujo ili wapate nafasi ya kuchakachua?
     
  10. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,595
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fuatilia hiyo hiyo Channel 10 utapata ukweli... ingawa hiyo hiyo station ilisema jamaa wamshikana mashati na wameshapelekwa polisi.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    CCM wameshaanza.......hao wanaoanzisha vurugu wamepandikizwa ili uchakachuaji ufanyike.....oooh nooo.....mliopo huko tujuzeni tafadhali
     
  12. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 473
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Ni kweli hayo magari yapo yanaingia Karakana ya Jiji hapa Mwananyamala kujaza mafuta kisha kuondoka!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mapema hii mabomu na risasi more news please
     
  14. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona inabidi jambo hili lichunguzwe kwani kuna mdau ametoa taarifa hapa kuwa kuna magari ya jeshi la wananchi kama magari 10 hivi. Hayo magari kwanini yamepelekwa pale mapema? Usiwe mpango wa kuchakatua matokeo
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ivi si ndo uko tumeambiwa kuna malori ya jeshi yamepaki.
    CCM wanaanzisha fujo wapate namna ya kuchakachua
     
  16. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    MIMI mida ya saa sita hivi nilipita mwananyamala, karibu na Hospitali ile barabara ya kutokea karibu viwanja vya biafra... nilikuta malori makubwa ya jeshi (JWTZ) yanayozidi kumi (10) yakiwa yamesimama.. kiasi kwamba magari mengine yakipita kwa tabu sana...
    kumbe baadae risasi zililindima!!!
    what was the reason.. wakati nimeona kuna utulivu mkubwa vituoni?
     
  17. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Interesting... mabomu ya machozi at this time!!
     
  18. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wakilianzisha shauri yao. Tutavaa/share chupi moja!!!!!
     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heee..Kuna mahala kumetangazwa vita nini?...ni nchi gani ya jirani hiyo? Komoro tena?...magari 10 sidhani kama ni mambo ya uchaguzi hayo!
     
  20. I

    Ibnabdillahi Member

    #20
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari hazina uhakika
     
Loading...