Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wa AIRPORT MNUKO WA RUSHWA TUPU

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ngoshwe, Aug 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakati mwingine askari polisi wa usalama barabarani wanashindwa kukaa barabarani badala yake wanajificha kwenye vibanda kuvizia madereva wafanye kosa ili waombe “posho”. Wiki iliyopita nilikuwa na jamaa mtukutu, aka "U-turn" kwenye mapishano ya kuingilia MNI Airport Dar katika barabara ya Nyerere, kumbe askari wa usalama barabarani wamejificha wanavizia posho, ghafla askari polisi akaibuka kwenye vibanda na kuanza kukimbilia barabarani klwa kasi ya ajabu akiwa na kofia mkononi ili kumpiga mkono, jamaa alipomwona akaongeza mwendo na kumwacha akiwa anapunga mkono tu huku kachama kinywa, kapoteza “posho”..

    Leo naingia tena hapa Airport, ghafla naona Binti amevalia bluzi nyeupi na sketi ya kibluu ya khaki...anapunga mkono karibia na kuingia getini ambapo wateja wanachukulia kadi kwenye mashine ya kuruhusu kuingia uwanjani, nasimama kwa utii wa amri ya dola, nauliza ati kulikoni afande?..yupo “siriasi” anajibu ..nimekusimamisha nikukagee, …mara anaomba tufungue milango ya gari..anaulizaz kwenye begi kuna nini.., anadai anataka kukagua mizigo..nauliza huu ukaguzi wan je ya geti umeanza lini?..anajibu… nakagua , ni wajibu wetu ..hafungui begi anauliza nani anasafiri wewe au mkeo…namwambia mimi..anataka kukagua pochi ya mamsapu ..namwambia wewe mbona ueleweki,…unakagua nini?...anauliza..."naomba leseni yako'.." hasira zinanishika namjibu ..unanichelewesha..ebu sema unachotaka..anasema "leseni mzee" akisitasita, wakati huo huo magari mengine yanapita hayakaguliwi......hauliza mbona hayo hukagui? hana jibu...naishiwa uvumilivu namuuliza wewe unajuia kazi yako?..kwa hasira naondoa gari akiwa amesimama tu hana la kusema..eti huyu nae anataka rushwa kwenye geti..
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Code:
    ..eti huyu nae anataka rushwa kwenye geti..
    Mkuu,
    Na yeye hapo ndio madhabahuni pake!...
    Lakini kwa uwoga wa kibongo huwa tunastawisha sana biashara cgafu za hawa maaskari kwa kuwapa senti bila sababu!
    Huyo anaonesha ungemtishia kidogo tu angeomba msamaha sana!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mi nilipoona neno "mnuko" akili yangu yote inakaenda kwenye kikwapa! Kumbe ni rushwa inayozungumziwa.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,101
    Likes Received: 14,408
    Trophy Points: 280
    lol..............
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana! Kuna polisi wengine wasumbufu sana hapo airport ukiwa unatoka safari ukifika nje wanakufata wanakuomba Passport ukiwaliza ya nini wakati nimeishagongewa ndani, wanasema wao ni wazee kitengo
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Eeeewww

    Una fetish ya kwapa nini mkuu! :]
     
  7. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulifanya vizuri kumuacha hapo maana hana cha kufanya na labda hata hakupangiwa awe pale kikazi.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hiyo wasema wewe
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Si nauliza tu?

    Maana hakuna cha ajabu, nilikutana na mmoja ana fetish ya maskio!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Well, sikuona alama ya swali. Lakini kukujibu swali lako ni kwamba hapana. Sina fetish ya vikwapa (ingawa baadhi ya watu kama Zakumi na Companero wanazo). Nina fetish na boobies lol...or is this TMI?
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Fetish ya boobies is way too common......Booooring! Lol

    Way to go for Zakumi na Companero though sipati picha huwa wanafanya nini na hizo kwapa! :]
     
Loading...