Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuua Raia Watalii kukimbilia Kenya (picture)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Jan 6, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Duuuu doa jeusii kabisaa na halitafutika!!!
     
  3. A

    August JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    hivi ndio sirikali ya jua kali inavyo nyanyua maisha ya wabongo
     
  4. k

    kituro Senior Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kenge ni kenge tu! Hata ukifanyaje huyo ni kinge tu!.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo.Serikali itumie busara na sio mabavu..
     
  6. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Safi sana.. finally tumeonyesha true colors zetu.. nimesoma comments za wakenya wanatucheka sana.... na wana haki ya kutucheka maana tuliwadhihaki tukajiona si bora zaidi eti tuna amani na mshikamano.. my foot! Sasa wenzetu wameshatiana adabu wanajenga nchi si bado tunacheza kiduku na viongozi wetu... :A S-devil1:
     
  7. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani mzalendo Basilio Matei atakuwa ametokwa machozi kama nilivyotokwa machozi ya uchungu kuona ule udhalimu ukitokea nyumbani ninapopapenda kwa moyo wangu wote.
    Huyu mheshimiwa--pamoja na shinikizo kubwa--alitumia busara nyingi ili kuepusha janga kama hili--baada ya kukataa katakata kuchakachua matokea ya ubunge.
     
Loading...