Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni wasomi wa SUA, CCM ni kero!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Feb 24, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Ktk uchaguzi wa 1995 SUA kilikuwa kitovu cha Mrema wa NCCR. Habari zilisikika kwamba SUA Ilimkataa MKapa kwa zaidi ya 90%.

    Baada ya hapo Serikali imekuwa na mizengwe na vyuo sasa vinawekewa makada kuviongoza. Tumeyasikia UD, UDOM na pia yamejitokeza SUA. Mwaka jana vyuo vikazuiliwa kufungua kwa sababu ya kugawa kura tu!


    Sasa nasikia SUA wana uongozi mpya, mtiifu kwa Serikali na CCM. Sawa! Lakini mbona nasikia ubora wa uongozi ni zero?


    Viongozi wa chuo hicho sasa wanazuia wanataaluma kwenda masomoni kwa misingi ya kisiasa. Wale wanaoonekana ni wanachama/watiifu wa CCM wanaruhusiwa, na wale wanaoikataa CCM hawapewi ruhusa. Mkuu mmoja nasikia kaulizwa hana sababu zaidi ya hasira kwa maswali.


    Hicho Chuo kinaelekea wapi? Hivyo vyuo vya serikali vinaelekea wapi?
     
Loading...