Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pole Mhe. Lowassa Kufiwa na mkweo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pascal Mayalla, Jan 19, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,187
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Msiba wa Mbunge wa Arumeru, Mhe. Jeremia Solomon Sumari, pia unamhusu Waziri Mkuu Mstaafu na Mbunge wa Monduli Mhe. Edward Ngoyai Lowassa (Mb), amefiwa na mzazi mwenzake ambaye ni baba wa mtoto wa kiume aliyemuoa binti wa Mhe. Lowassa.

    Update:
    Wanabodi,
    Nimepata nafasi kuhudhuria msiba hapa nyumbani kwa Jeremia Sumari.

    Kama ilivyo kwa Regia, hapa kwa Sumari ni vivyo hivyo, viongozi wa vyama vya upinzani wameungana na viongozi wa CCM na waombolezaji wengine kuwafariji wafiwa.

    Jioni hii, Mwenyekiti wa Chadema Freeman Mbowe akiongozana na Naibu Katibu Zitto Kabwe wameungana na Mwenyekiti wa UDP Mzew John Cheyo wapo kwa pamoja na mawaziri kadhaa wa serikali ya JK wakiongozwa na Mawaziri Wakuu Wastaafu Mhe. Edward Ngoyai Lowassa!. na Fredrick Tuluway Sumaye!

    Jana rais Jakaya Kikwete na Katibu Mkuu wa Chadema Dr. Wilbrod Slaa wakifika nyumbani hapa kuwafariji wafiwa!.

    Mawaziri Wasira, Nchimbi, wabunge wakiongozwa na Katibu wa Bunge Dr Kashilila etc pia wapo!

    Ni jambo jema na la kupendeza uonapo ndugu wakikaa pamoja kwa upendo wakati wa shida na raha. Huu ni uthibitisho kuwa licha ya tofauti za kiitikadi, Watanzania tu wamoja kwa upendo na mshikamano miongoni mwetu!.

    "Mahali ni Pazuri..Ndugu Wanapokaa...

    My Take:
    Wanabodi hivi kama ushirikiano, upendo, amani na mshikamano unaofanyika misibani kama ungepelekwa mpaka Bungeni Dodoma, Jee Tanzania tungekuwa wapi?.

    Rip Jerry Solomon Sumari!.Thanks kwa Upendo, Amani, Ushirikiano na Mshikamano!

    Pasco.
    Update:
    Ratiba imetolewa.
    1. Misa kesho saa 2:00 Msasani Lutheran
    2. Saa 5 Mwili kupelekwa Karimjee
    kuagwa kitaifa.
    3. Mwili kurudi kulala nyumbani.
    4. Jumapili asubuhi kusafirishwa kwa ndege kwenda Arusha.
    5. Maziko Jumatatu.
     
  2. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Za saa hizi jamani.. Karibuni kwenye uzi huu..na pole nyigi sana mzee Lowassa..
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pole Sana Lowassa kwa msiba
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Pole zimfikie pamoja na familia yake.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pole sana raisi mtarajiwa
     
  6. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    watu kwa kujipendekeza hamjambo

    hata mimi nimefiwa na jirani wa jirani wa boss wangu naombeni pole
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unajua nikikuangalia luningani na hapa nabaki kucheka tu; yaani l don't take u serious kabisa!
     
  8. kopuko

    kopuko Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pole raisi wetu ajaye
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Raisi wetu mtarajiwa anaandamwa na matatizo

    alikuwa mdogo wake,sasa tena huyo du

    tupo pamoja ktk wakati huu mgumu

    R.I.P BABA
    ila bado sina chama
    naombe ugombea binafsi upite
     
  10. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu.
     
  11. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    POLE member mwenzetu wa JF kwa kufiwa na boss wako
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Pole jamani Kiduku! Rambirambi nikutumieje sasa?
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Pole ENL !
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Hjivi kwa kiingereza huyo marehemu ni cousin wake Lowasa ama ni wifi yake kwa kiswahili? Naomba kujuzwa.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Misiba ya kwenu huwa kuna invitation cards eeh? Nifanyie mchongo basi boss.
     
  16. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    pole sana mlioguswa na msiba huo
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Chora family tree halafu jaribisha kumdumbukiza humo uone ataingia wapi!

    Poleni kwa msiba!
     
  18. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mkuu PASCO tafadhali sana acha matumizi mabaya ya jukwaa . kama huyo boss wako aliyefiwa na mzazi mwenziye wala huyo aliyekufa siyo member hapa hawastaili kunufaika kwa namna yoyote na jukwaa hili. jukwaa hili ni kwa ajili ya wanachama na kulitumia vinginevyo ni ufisadi kama ufisadi mwingine - Huo ni mtazamo wangu kama member.
     
  19. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Pole Pamella kwa kufiwa na BabaMkwe!,Pole Nakaya kwa kupoteza Baba, Pole EL kwa kufiwa na Mzazi mwenzio, Poleni wana Arumeru na PROEL
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pole future president
     
Loading...