Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Plz help about science general

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Suma mziwanda kageye, Sep 2, 2012.

  1. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nisaidien kwa m2 anayeijua vizur science general.all information.,application ana employment especially kwa aliyesoma EGM.
     
  2. A

    Awadh Mabaraza Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha ndo ukome kuomba kozi ucyojua future yake ila jipe moyo mengine utayakuta mbele kwa mbele mkuu
     
  3. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mkuu kwanza pole kwa maswaibu yote yaliyokukuta...pili hongera sana kwa kuchaguliwa hiyo program(japo sina hakika kama umechaguliwa au la)...mambo yako hivi....
    binafsi nlijazaga hiyo prog ila kutokaa na sababu flan flan japo zilikua za kijinga nkaitoa dakika za majeruhi....iyo program inatolewa ud kwa hapa bongo...kwa jinsi nnavyoijua ni kwamba utaenda specialize kwenye 2 field ambazo utatakiwa chagua hasa mwaka wa kwanza..probably ziltakua physics,geography,maths,statistics,bios,chem n.k,mwaka wa kwanza utachagua fields 2 kat ya hizo ila mwaka wa pili utaacha moja na kwendelea na moja...
    kwa jinsi navyojua ni kwamba unaweza piga ishu za research mf. kuna kituo kimoja cha scientific research kipo tanga unaweza ajiriwa pia huko,unaweza kuwa ticha kama ukipenda...na sehem nyingine nying kadri utavyo specialize katika masomo...
    kuhusu market kwa hapa tz lazima iwe na soko na ndio maana ikawekewa PRIORIT,na lazima ujue kuna uhaba wa wanascience hapa bongo so it must have a gud future...
    CHAMSINGI JIPANGE FRESH KWA KUPIGA MSULI WA MAANA...NA TUJE KUJENGA NCHI YETU.... kwa mwenye mawazo tofaut anakaribishwa....nawasilisha....
     
  4. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wengi waliosoma hiyo course ni walimu. Tegemea kuwa mwalimu wa either economics, geography au mathematics cha msingi kaza buti utoke na GPA kali ili upate ufadhili wa chuo kusoma masters ambapo itakuwezesha kirahisi kupata kazi katika vyuo vya utafiti.
     
  5. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kama mi nikichukua mathematics je ntafanya utafit gan?
     
  6. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    swali zuri sana....ila lazima ujue hamna progam ambayo hawafany fields...ila kwa case ya maths si lazima ufanye utafit(kwa maths unaweza fanya kaz kwenye ma bank,teaching, maswala ya statistics n.k)..na ujue kwamba nlisemea utafit kama tu utadil na chem,bios,phy,geog and the alike....
     
  7. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru wadau nimeanza kupata mwanga.tatzo priority ndo ime2force kuchagua coz 2sizozijua
     
  8. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Dogo huyo first yr hajui kitu na hawez kukushauri. Hiyo coz ipo Conas, ni coz ya ualimu 90%. Ukisoma hi utakuwa mwalimu. Au either upate GPA kubwa kati ya 4 na kuendelea ni mziki, ukpfm vizur unaweza kubakishwa kufundisha chuo. Ila asilimia 96 ya watu wa coz hi ni wanaenda ualimu . Huu ndo ukweli
     
  9. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakin kubadilisha course si inaruhusiwa? nataka niombe statistics.
     
  10. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kubadili kozi chuo ni ngumu. huwa wanawaambia watu waombe mwakani lakini sio kubadili mana ni imposible
     
Loading...